F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.606
93
nu hơn pò

Spark cho dù có Gen10 mà vẫn cái logo Chevy thì vẫn bán cho hổ
Bem nick đi sếp, chắc là seeder của Vin đó :D. Dám chê OS đéo có tầm nhìn vì không có box riêng cho Vinh Phát kìa sếp :D:D:D

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
chú đã nhận dc tín hiệu từ anh ý chưa?
Xin lỗi bác em ghét bọn 47 và ghét cả bọn ba dòng kẻ lắm nhưng vin thì liên quan gì mà bác có vẻ lèo lái sang chuyện khác thế bác . Không lẽ bác là ba dòng kẻ

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
nu hơn pò

Spark cho dù có Gen10 mà vẫn cái logo Chevy thì vẫn bán cho hổ
Bán cho hổ mà nó chạy đầy đường, top doanh số, có đui mắt thì cũng phải thấy mờ mờ chứ. Chỉ có ba dòng kẻ là ko thấy thôi vi đâu có sống ở VN mà biết.

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Bem nick đi sếp, chắc là seeder của Vin đó :D. Dám chê OS đéo có tầm nhìn vì không có box riêng cho Vinh Phát kìa sếp :D:D:D
Ko tranh luận mà đi quy chụp thế cụ ? Hổng có đẹp nha. Vậy cụ là seeder của Toyota, Huyndai, hay ... xe tàu đấy ?

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.606
93
Ko tranh luận mà đi quy chụp thế cụ ? Hổng có đẹp nha. Vậy cụ là seeder của Toyota, Huyndai, hay ... xe tàu đấy ?
Tui đi xe ngọn sóng, sáng uông đen đá và hít thuốc lá, tối đi bar và chịch người mẫu ở villa. Tui thích bàn chuyện ô tô, nghe thời sự quốc tế, thường đi du lịch qua tivi và xl liên lục địa. Tui không phải là sít đơ, hơ hơ hơ.

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Tui đi xe ngọn sóng, sáng uông đen đá và hít thuốc lá, tối đi bar và chịch người mẫu ở villa. Tui thích bàn chuyện ô tô, nghe thời sự quốc tế, thường đi du lịch qua tivi và xl liên lục địa. Tui không phải là sít đơ, hơ hơ hơ.
Vip như cụ mà lại cứ phải đi quan tâm mấy con xe xoàng của vin làm gì ??? Nghe sai sai đó cụ ... hơ hơ hơ. Ăn nói hoành tráng như cụ phải đi cỡ Phantom bàn về tên lửa nó mới xứng tầm của cụ :D

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.606
93
Vip như cụ mà lại cứ phải đi quan tâm mấy con xe xoàng của vin làm gì ??? Nghe sai sai đó cụ ... hơ hơ hơ. Ăn nói hoành tráng như cụ phải đi cỡ Phantom bàn về tên lửa nó mới xứng tầm của cụ :D
Tui chưa già, tui không phải là cụ.
Cụ cụ cái con cọp :D

• Like
Reactions: BeetleX
Hạng D
2/3/11
2.435
29.279
113
Ui anh junying chơi lại nguyên băng luôn, chào mừng vào cnl nha nae, khởi đầu vậy là ấn ccm tượng đó!