Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/3/17
153
916
103
Em cũng nghĩ như bác. Mấy sale cứ gọi em hoài mà em cứ lăng đâu dám
Là bác tính lướt chứ gì, lăn tăn là phải rồi. Em nó có tới gần 50k căn và cả đội hùng binh sale đang chờ chiến đấu đấy.
Tui thì khác, đang đợi mua để làm bến đỗ năm 2019. Bởi vậy vẫn phải đi hóng tin.

• Like
Reactions: selene
Hạng C
11/10/17
915
9.125
93
Là bác tính lướt chứ gì, lăn tăn là phải rồi. Em nó có tới gần 50k căn và cả đội hùng binh sale đang chờ chiến đấu đấy.
Tui thì khác, đang đợi mua để làm bến đỗ năm 2019. Bởi vậy vẫn phải đi hóng tin.
Nếu là mua để ở thì đúng rồi, nhà mình cũng có vài người eo hẹp về kinh tế, cố kiếm được một căn nhà giá hợp lý đê ở dù kết nối giao thông thì phải đợi.

Hạng B2
11/3/17
153
916
103
Nếu là mua để ở thì đúng rồi, nhà mình cũng có vài người eo hẹp về kinh tế, cố kiếm được một căn nhà giá hợp lý đê ở dù kết nối giao thông thì phải đợi.
Hê hê ... dạ, kinh tế tui eo hẹp lắm.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
11/3/17
153
916
103
Khu naỳ đâu còn gì ngoài giá rẻ, môi trường sống cũng đâu phải là lợi thế. Có mua để lướt thì còn ngóng trông chứ nhỉ
Trình của tui thấp lắm, không biết lướt, hàng khủng thế này lại càng không dám lướt. Kiểu của tui chỉ biết gom hàng, đợi tới khi hoàn thiện 100% rồi mới bung dần. Kiếm được đồng nào hay đồng đó thôi.
Còn với em này, chính bởi vì nó rẻ, chủ đầu tư thì có tiếng tăm nên có gom vài tí, vất đó cũng chẳng lo gì. 2 năm nữa tính tiếp.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Trình của tui thấp lắm, không biết lướt, hàng khủng thế này lại càng không dám lướt. Kiểu của tui chỉ biết gom hàng, đợi tới khi hoàn thiện 100% rồi mới bung dần. Kiếm được đồng nào hay đồng đó thôi.
Còn với em này, chính bởi vì nó rẻ, chủ đầu tư thì có tiếng tăm nên có gom vài tí, vất đó cũng chẳng lo gì. 2 năm nữa tính tiếp.
Khu này, chính ra mua shophouse lại ăn ngon hơn căn hộ nha :p

Hạng C
11/10/17
915
9.125
93

Khi thì nói là mua là bến đỗ, khi thì nói là lướt không khả thi, giờ lòi ra là tay lướt sóng ngắn hạn.
Mình tin là nick này a xài cho nhiều người hoặc có kẻ xấu hãm hại nên trước sau bất nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.