Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
27
Bác so sánh quá khập khiễng.
Bình dương và nhơn chạch lúc xua hót mà chỉ toàn là dân đầu tư...chứ có mấy ai về ở thực.
Sau cơn sốt thì đã biết đá biết vàng.

Khu này thuộc q9, nhu cầu ở thực nhá...
Nó cũng liền kế khu dân cư hiện hữu nên cũng là lợi thế để thiên hạ về ở.
Theo cá nhân tui nếu vincity mà nó xây dựng thì thiên hạ sẽ kéo về xây dựng để ở.
Có một sự thực tế là ở đâu có vin thì lôi kéo cư dân về ở xung quanh rất dày đặc...
Khu này còn chắc ăn hơn mấy khu còn hoang vắng q9 rất nhiều....

Tui nói thực tế chứ chả có bơm vá gì vì tui không có đầu tư ở đây !!!
Bác Pheo đúng là trên thông thiên văn dưới tường địa lí . E cũng muốn về đây ở mà còn chờ thằng Vin này để có chỗ uống cf.
p/s nội thành giờ đông như quân Nguyên, kẹt xe suốt.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
ko có gì cản được Vin lúc này hết ! ngoài trừ ông Trời !

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
ko có gì cản được Vin lúc này hết ! ngoài trừ ông Trời !
Bác hơi tự tin quá đấy: thời ô Vượn xắp qua rồi... thật đấy!!!!!! lợi ích nhóm xà xẻo đất công đủ thứ... ko cần tới ô Trời mới xử đc đâu kakakaka. UV BCT còn tèo... cỡ Vượn nhằm nhò gì ...gian thương thôi !!!!!!

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bác hơi tự tin quá đấy: thời ô Vượn xắp qua rồi... thật đấy!!!!!! lợi ích nhóm xà xẻo đất công đủ thứ... ko cần tới ô Trời mới xử đc đâu kakakaka. UV BCT còn tèo... cỡ Vượn nhằm nhò gì ...gian thương thôi !!!!!!
Cái này em tin bác Đồng Xanh.
1 trong các biện pháp lấp đầy ngân khố của thăng của là nuôi cho béo rồi thịt. Lúc cần vỗ béo thì muốn ăn bậy bạ gì cũng được, cho qua, coi như kg để ý.
Đã làm quản lý và làm ăn kinh tế thì chắc chắn kg thiếu gì phốt để thịt. Chủ yếu là lúc nào và do ai thôi.

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Cái này em tin bác Đồng Xanh.
1 trong các biện pháp lấp đầy ngân khố của thăng của là nuôi cho béo rồi thịt. Lúc cần vỗ béo thì muốn ăn bậy bạ gì cũng được, cho qua, coi như kg để ý.
Đã làm quản lý và làm ăn kinh tế thì chắc chắn kg thiếu gì phốt để thịt. Chủ yếu là lúc nào và do ai thôi.
Cái vấn đề này thì hậu xét...

Chỉ cần vin mà nó mở bán cái là ta nói là cái khu ni nó vui như trẩy hội chùa hương luôn ấy...
Người người tụ tập lại...kẻ thì mua căn hộ, người thì lướt sóng đất nền xung quanh. Mặt mày ai nấy đều tươi roi rói...hớn hở, hí hửng...
Ha ha ha......

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113

Chỉ cần vin mà nó mở bán cái là ta nói là cái khu ni nó vui như trẩy hội chùa hương luôn ấy...
Người người tụ tập lại...kẻ thì mua căn hộ, người thì lướt sóng đất nền xung quanh. Mặt mày ai nấy đều tươi roi rói...hớn hở, hí hửng...
Ha ha ha......
chắc chắn haha... xung quanh sẽ ăn theo ... đặc biệt là TMDV

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93

Ha ha ha......
Xong rồi liệu có chuyện ai về nhà ấy kg mây ai ở kg bác Phèo :)

• Like
Reactions: gaconhung
Status
Không mở trả lời sau này.