Hạng B2
26/5/13
469
983
118
Hóng tới SG chạy ngang nhà mình xem cho thật mắt.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.260
113
Cho mấy anh chiên gia nước ngoài vô Saigon hoặc HN giờ kẹt xe để test xem sao. Test xong mí ảnh không biết tinh chỉnh cái gì luôn, rút về nước sớm:D:D:D

Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Nhìn LUX SA 2.0 thèm phết @@
còn Suv thì lại kết santafe hơn
Ngoại thất nhìn đẹp. Nội thất nhìn chán nhất là cái màn hình tổi chảng. Nhưng chán nhất có lẽ là cái tên Lux. Nghe giống xe Tàu với Đài Loan quá

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Xe winfas không giành cho số đông, vì cái giá cho đại gia. Bình dân xe Nhật, sang trọng thì xe Đức cho khỏe cái đầu.

Đi xe gì thậm chí là đi xe đạp cũng không có liên quan gì đến 2 chữ đại gia. Bác nói chuyện cứ như trẻ em vậy.
Bác bị đa nhân cách à, đi xe gì không liên quan đến chữ đại gia, thì sao lại cứ phải "đi xe Đức". Hay bình dân thì cứ phải "đi xe Nhật" và không được đi xe Việt giá hơn 1 tỷ thế

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác khó quá. Bản thân bác viết tắt chữ com của comment mà không cho người khác viết tắt sao? Nhiều bác đọc chưa hết câu chữ của người khác mà cứ vội đí đá rồi. Rolls, Cadillac, Bentley ở VN người ta gọi là siêu xe không phải xe sang nha bác. Phát ngôn thiếu suy nghĩ. Có gặp lần nào đâu mà không thân với chả khỉ.
Thôi đi thím! Siêu với chả sang, bác hay ganh tị với nhà giàu lắm phải không? Cái gì mình làm được thì hãy lên tiếng.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Đai gia bình dân đâu đau cũng có. Vì cái giá cho đại giá là ám chỉ giá cao, không có nói đại gia đi xe Win mà xe Win cũng có con Lux V8 cũng ngoài 3tỷ VNĐ đấy. Vui lòng đọc chậm trước khi comment.
Mọe đại gia rồi còn bình dân, nhảm nhí. Tôi thấy bác rất hài!

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
À, thì ra bác có khái niệm đại gia bình dân nói như bác thì đi xe morning cũng được gọi là đại gia. Em xin lỗi, đó giờ em cứ tưởng để gọi là đại gia thì tài sản phải có it nhất trăm tỷ, nghìn tỷ chứ. Hihi
Ổng cũng làm em hết hồn với vụ "đại gia bình dân" đó bác. Em đang nể độ chém của thánh này.

Hạng D
15/9/17
2.752
2.135
113
39
Thôi đi thím! Siêu với chả sang, bác hay ganh tị với nhà giàu lắm phải không? Cái gì mình làm được thì hãy lên tiếng.
Haha ở đâu ra từ ganh tị mà lấy áp đặt cho người khác vậy trời, lấy bụng mình suy bụng người là đây. Đúng là mình rảnh thiệt khi phải comment với ô này.

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Hãng xe nta làm ra tranh thủ đem đi test để lấy chứng chỉ có niềm tin người tiêu dùng, rồi nhanh chóng bán ra chứ k đối thủ nó giành hết thị phần. Điệu này chắc vừa tới cửa khẩu nó tưởng xe Tàu nên trả về rồi phải chạy vòng vòng ở đây rồi =))
Chứ quảng cáo làm cmg cho nhiều, Up hẳn cái chứng chỉ + thêm vài clip CRASH TEST
https://www.youtube.com/watch?v=0sOfi_EeqoA
của mấy cái tổ chức IIHS (Mỹ), EuroNCAP (châu Âu), ANCAP (Australia) và ASEAN NCAP (Đông Nam Á) đạt tầm 3*-4* thôi là dân chúng nó hết ý kiến gì, khỏi marketing cũng bán ào ào. Nhiều xe ráp ở VN có 1* doanh số còn cả trăm chiếc k lẽ xe 4* lại bán k dc, tự hào hàng Vịt gì kỳ =))
Tỷ phú $ mà có mấy cái chứng chỉ thôi cũng mua k dc à :D
Thôi ông với ông gạch ccc gì đó nên ngậm mịa nó mồm lại, tù lúc nó làm nhà máy thì ra rả lấy đất, éo làm đc con xe ...bla..bla..bla..

Giờ xe nó chạy đầy ngoài đường rồi đó, dù là diễn đàn, mạng ảo nhưng nói thì cũng nên nhìn vào thực tế + dẫn chứng, nói tào lao như 2 ông thì ng ta khinh cho

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Thôi ông với ông gạch ccc gì đó nên ngậm mịa nó mồm lại, tù lúc nó làm nhà máy thì ra rả lấy đất, éo làm đc con xe ...bla..bla..bla..

Giờ xe nó chạy đầy ngoài đường rồi đó, dù là diễn đàn, mạng ảo nhưng nói thì cũng nên nhìn vào thực tế + dẫn chứng, nói tào lao như 2 ông thì ng ta khinh cho
Clip đâu :) Ở VN nội cái vụ hotgirl lộ clip chưa đầy 10p tràn ngập cả nước mxh, thế chiếc xe chạy rồi clip đâu hay toàn chụp hình thủ dâm để nổ với thiên hạ.
Đem qua nước ngoài Test cả tháng có cái clip cũng k show ra dc à.
”Đầy ngoài đường” là dân chúng nó Up clip chắc tràn ngập bởi “tự hào” quá mà =))