Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Kaka 1kg khoai lang hơn 1kg gạo nha bác, có khoai ăn là ngon rồi. Đi xe gì thì chuyện của tôi, không lẽ đem khoe ra à. Hạng lấy bụng ta suy bụng người chính là bác.
Vui không bác thùng rỗng kêu to? Giỏi chém chứ có gì mà khoe với suy bụng này bụng kia. Chê Việt Nam quá thì qua Đức qua Nhật mà mua xe bển chạy cho rẻ nhé ( tôi lại ghẹo bác đấy, bác làm méo gì có tiền mà đi)

Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Vui không bác thùng rỗng kêu to? Giỏi chém chứ có gì mà khoe với suy bụng này bụng kia. Chê Việt Nam quá thì qua Đức qua Nhật mà mua xe bển chạy cho rẻ nhé ( tôi lại ghẹo bác đấy, bác làm méo gì có tiền mà đi)
Giọng điệu đầy tiền tệ ( tiền bạc và tệ nạn) . Không biết được bao nhiêu mà khinh người quá! Không tiếp chuyện với tiểu nhân nữa, phí lời.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Xe winfas không giành cho số đông, vì cái giá cho đại gia. Bình dân xe Nhật, sang trọng thì xe Đức cho khỏe cái đầu.
Đai gia bình dân đâu đau cũng có. Vì cái giá cho đại giá là ám chỉ giá cao, không có nói đại gia đi xe Win mà xe Win cũng có con Lux V8 cũng ngoài 3tỷ VNĐ đấy. Vui lòng đọc chậm trước khi comment.
Giọng điệu đầy tiền tệ ( tiền bạc và tệ nạn) . Không biết được bao nhiêu mà khinh người quá! Không tiếp chuyện với tiểu nhân nữa, phí lời.
Dẹp dẹp, bác biết mẹ gì tiền tệ mà giọng điệu. Bác "giàu" bỏ mẹ ra nên mới chê xe Vinfast và đến cái thương hiệu gõ thành chữ "Win" rồi nói là viết tắt là thấy rẻ tiền rồi. Tôi cười vô mặt bác.

Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Dẹp dẹp, bác biết mẹ gì tiền tệ mà giọng điệu. Bác "giàu" bỏ mẹ ra nên mới chê xe Vinfast và đến cái thương hiệu gõ thành chữ "Win" rồi nói là viết tắt là thấy rẻ tiền rồi. Tôi cười vô mặt bác.
Giá đắt thì nói đắt, không lẻ đắt lại nói rẻ à! Giở hơi nhỉ, vậy ai đó viết chữ comment thành chữ com vậy. Tào lao.

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Thôi ông với ông gạch ccc gì đó nên ngậm mịa nó mồm lại, tù lúc nó làm nhà máy thì ra rả lấy đất, éo làm đc con xe ...bla..bla..bla..

Giờ xe nó chạy đầy ngoài đường rồi đó, dù là diễn đàn, mạng ảo nhưng nói thì cũng nên nhìn vào thực tế + dẫn chứng, nói tào lao như 2 ông thì ng ta khinh cho
Các bài viết của em từ trước giờ khen vin nhiều hơn chê nha pác. Nhưng dạo gần đây thấy vin có vẻ nổ và ko thật nên mới phản bác lại xíu. Thứ nhất là giá con phen đin là quá cao so với đối thủ (2 con kia độ sang trọng em ko biết nên ko bàn). thứ 2 là vin quảng cáo gửi 150 xe đi khắp thế giới để thử nghiệm. Sau đó chỉ có 1 thông báo là đủ an toàn. Điều này là hoàn toàn vô lý với truyền thống quảng cáo của vin.
Tiếp nữa là cái giá 3 không thấy quá tào lao để dụ người mua. Pác hãy xem lại cái xe máy điện. Lúc ra nói giá 3 không.Mấy người mua đầu tưởng hời. Giờ nó đang khuyến mãi 10 -15 triệu / chiếc kìa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/8/15
366
203
43
Chúc mừng Vinfast. Mà xe chưa đăng ký thì chắc có giấy phép đặt biệt gì mới đi được nhỉ hay là kệ công an nhỉ. Hii

Hạng C
5/5/16
617
979
93
https://www.google.com/amp/s/amp.da...is-ngap-trong-bien-nuoc-20180126070430782.htm
Bác cứ tìm, sẽ thấy. Đừng cứ cáu gì xấu là auto cho rằng chỉ VN có, như kiểu đái đường vậy, mịa Tây nó đái còn dữ hơn ta.
Bác sai rồi.... Bên Tây nó ngập vì thiên tai, vì sự cố hay chỉ là hiện tượng bất thường
Còn bên ta nó ngập triền miên, ngập mà ko cần mưa, triều cường cũng ngập! Quan trọng hơn càng chóng nó cÀng ngập! Nứoc dâng cao tỷ lệ với số quan chức bị bắt vì tham ô tiền chống ngập!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác sai rồi.... Bên Tây nó ngập vì thiên tai, vì sự cố hay chỉ là hiện tượng bất thường
Còn bên ta nó ngập triền miên, ngập mà ko cần mưa, triều cường cũng ngập! Quan trọng hơn càng chóng nó cÀng ngập! Nứoc dâng cao tỷ lệ với số quan chức bị bắt vì tham ô tiền chống ngập!
Ờ, bác cứ đi rồi bác sẽ biết.
Tham ô thì Tây cũng như ta, chỗ nào mà không tham ô?
Đồng ý là mình thua Tây, nhưng họ cũng không phải là thiên đường.
Thái độ đúng đắn là mình phải sống tốt hơn, để làm gương cho con cháu, cho người khác, chưa không phải xỉ vả, soi mói cái xấu của dân tộc mình rồi ca ngợi Tây.
Tây cũng là người, không phải thánh bác ơi.

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Ờ, bác cứ đi rồi bác sẽ biết.
Tham ô thì Tây cũng như ta, chỗ nào mà không tham ô?
Đồng ý là mình thua Tây, nhưng họ cũng không phải là thiên đường.
Thái độ đúng đắn là mình phải sống tốt hơn, để làm gương cho con cháu, cho người khác, chưa không phải xỉ vả, soi mói cái xấu của dân tộc mình rồi ca ngợi Tây.
Tây cũng là người, không phải thánh bác ơi.
Quan chức việt nam sao toàn cho con đi du học ở tây vậy pác? Vợ con họ cũng sống ở tây luôn là sao? Vậy khác nào tự vả vào mặt mìn. Suốt ngày cái mồm chúng nó mị dân là dân ta hạnh phúc nhất thế giới bala. Sao vợ con nó phải đi nước ngoài sống
Tây đi đâu cũng được người ta tôn trọng. Còn mấy bố cộng sản đi đến đâu người ta cũng ghét là sao vậy pác. Chế độ nó tạo nên toàn dân gian thôi pác ạ. Đứa trẻ sinh ra đều là tờ giấy trắng như nhau. Nhưng lớn nên toàn thành dân ngu cu đen ko ah