Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Bạn cần tờ khai gia đình không vậy ? tiện thể cho luôn số liệu ngân hàng, kê khai bất động sản.

Đây là kênh XH để trao đổi, đâu có cần làm Police như VF vậy :):):):). Bạn đã học đúng y như VF

Còn bạn muốn thật sự làm ăn riêng, thì nhắn tin vào inbox, và 2 người trao đổi, lấy hẹn...Không có ai vạch áo cho người xem lưng đâu. Họ thích thì họ trao đổi với bạn, họ không thích thì họ có quyền.
Em đâu có hỏi bác đâu mà bác hùng hổ làm gì cho vất vả. Lúa chín cúi đầu, có tuổi rồi thì nên học cách bình tĩnh trước sóng gió.
@copycon : Em muốn biết công ty đó để học hỏi strategy và vision của họ, vì làm như vậy mà phát triển được nghĩa là họ đã tạo sự khác biệt có ưu thế. Em có share linkedin của em ở topic trước, bác có thể biết mọi thứ về em mà chẳng làm em lo lắng gì, vì đơn giản là vì cuộc đời em không có mục tiêu tích lũy sự sợ hãi. Em làm việc chia sẻ từ những năm 2002 trên vozforums rồi, share to be shared.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
6/8/17
831
676
103
bốn bể
Thực tế đi bác, TGDD là gì em cũng không biết, mà bach hoá xanh tiếng Pháp được gọi là "Bio" mà họ đã phát triển từ ... lâu rồi. Nếu em còn sống, hay có ai giử bài nầy thì xem thử ..

Chẵng có liên quan gì khi rời khỏi xứ "đông lào" . Cũng như VF có thể thưa kiện ra công an cảnh sát khi có người tiêu dùng phản ánh, còn ngoài thì sao ? cần chứng minh những bài báo nước ngoài chăng ?

Thì đã bán được cho Lào, làm nhà máy bên lào .... cái nầy phải tìm hiểu ...
Còn muốn vươn ra nước ngoài "Samsung" "Nike" "HP" Made in VN thì em biết. còn muốn về xe cộ à .. chưa đến vòng gửi xe đã bị loại.

Củng như nước mắm, mắm tôm, thịt chó có quốc gia nào đòi tranh với VN ? và ngược lại cơ khí xe cộ phải nghĩ sâu sẽ ra thôi :):):)

E đi du lịch Châu âu mấy năm trước, nước mắm của Thái Lan nó bán tràn lan trong khi ko hề thấy nước mắm từ VN

• Like
Reactions: Osin and TamQuy
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
E đi du lịch Châu âu mấy năm trước, nước mắm của Thái Lan nó bán tràn lan trong khi ko hề thấy nước mắm từ VN
Tại bác không biết, Có tiền chưa chắc là mua được, nhưng nhiều tiền chắc chắn là có. Bác muốn em chụp hình chay nước mắm phú quốc của em chăng ?
Trở về chủ đề là chẵng có ai đem củi về rừng cả ....
Em đâu có hỏi bác đâu mà bác hùng hổ làm gì cho vất vả. Lúa chín cúi đầu, có tuổi rồi thì nên học cách bình tĩnh trước sóng gió.
@copycon : Em muốn biết công ty đó để học hỏi strategy và vision của họ, vì làm như vậy mà phát triển được nghĩa là họ đã tạo sự khác biệt có ưu thế. Em có share linkedin của em ở topic trước, bác có thể biết mọi thứ về em mà chẳng làm em lo lắng gì, vì đơn giản là vì cuộc đời em không có mục tiêu tích lũy sự sợ hãi. Em làm việc chia sẻ từ những năm 2002 trên vozforums rồi, share to be shared.
Có gì đâu mà sóng với gió, bạn từng tuổi nầy chưa phân biệt gia đình, việc làm, nhất là mạng xã hội à ?

Dù người ta có hay không thì giửa bạn và người đó, có thể chia sẽ theo kinh nghiệm. Không thì chẵng có ai bắt buộc ai cả. Bạn đang đánh đồng với trang xã hội rồi

Thứ nửa bạn cũng không thế bắt tôi, và tôi cũng không thể bắt bạn chia sẽ những kinh nghiệm của tôi hay bạn.

Thứ nửa tôi cũng không cần với linkedin của bạn. Điều nầy chỉ những người cần bạn, liên lạc với bạn. Chứ bạn khoe là việc của bạn, có thể là không liên quan đến tôi nhưng có thể liên quan đến những người cần của bạn. Và tôi cũng không cần thiết hay bắt buộc cho biết linkedin của tôi ? mục đích bạn muốn để làm gì ? và đâu phải một mình tôi có đâu ?

Tôi không biết thì tôi tìm hiểu, không hiểu thì đi hỏi, không trang nầy thì trang khác mà thôi. Điểm nửa là tôi chĩ xữ dụng chử khá bình dân, cho nên nhiều khi không hiểu (hay sợ hiểu nhầm) thì dụ như "mục tiêu tích lũy sự sợ hãi" hay "tạo sự khác biệt có ưu thế" tôi thử cố dịch và hiểu ... nhưng sợ hiểu sai cho nên không đi tiếp và trả lời tiếp được ... phần nầy

Rất vui khi chia sẽ với bạn, like cho bạn. Thân !

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Tại bác không biết, Có tiền chưa chắc là mua được, nhưng nhiều tiền chắc chắn là có. Bác muốn em chụp hình chay nước mắm phú quốc của em chăng ?
Trở về chủ đề là chẵng có ai đem củi về rừng cả ....

Có gì đâu mà sóng với gió, bạn từng tuổi nầy chưa phân biệt gia đình, việc làm, nhất là mạng xã hội à ?

Dù người ta có hay không thì giửa bạn và người đó, có thể chia sẽ theo kinh nghiệm. Không thì chẵng có ai bắt buộc ai cả. Bạn đang đánh đồng với trang xã hội rồi

Thứ nửa bạn cũng không thế bắt tôi, và tôi cũng không thể bắt bạn chia sẽ những kinh nghiệm của tôi hay bạn.

Thứ nửa tôi cũng không cần với linkedin của bạn. Điều nầy chỉ những người cần bạn, liên lạc với bạn. Chứ bạn khoe là việc của bạn, có thể là không liên quan đến tôi nhưng có thể liên quan đến những người cần của bạn. Và tôi cũng không cần thiết hay bắt buộc cho biết linkedin của tôi ? mục đích bạn muốn để làm gì ? và đâu phải một mình tôi có đâu ?

Tôi không biết thì tôi tìm hiểu, không hiểu thì đi hỏi, không trang nầy thì trang khác mà thôi. Điểm nửa là tôi chĩ xữ dụng chử khá bình dân, cho nên nhiều khi không hiểu (hay sợ hiểu nhầm) thì dụ như "mục tiêu tích lũy sự sợ hãi" hay "tạo sự khác biệt có ưu thế" tôi thử cố dịch và hiểu ... nhưng sợ hiểu sai cho nên không đi tiếp và trả lời tiếp được ... phần nầy

Rất vui khi chia sẽ với bạn, like cho bạn. Thân !
Vấn đề em có hỏi bác đâu mà bác lanh chanh nhảy vào làm gì nhỉ ? Em vẫn đang đợi câu trả lời của bạn copycon, còn bác viết nội dung dạy đời em thì em tiếp thu thôi chứ nội dung không có gì mới cả. Oan gia thì ngõ hẹp chứ sung sướng gì mà cãi với bác, bận bịu thôi rồi mà vì đam mê với nghành công nghiệp nước nhà mà em vào forums chứ rảnh đâu mà vào đây.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Vấn đề em có hỏi bác đâu mà bác lanh chanh nhảy vào làm gì nhỉ ? Em vẫn đang đợi câu trả lời của bạn copycon, còn bác viết nội dung dạy đời em thì em tiếp thu thôi chứ nội dung không có gì mới cả. Oan gia thì ngõ hẹp chứ sung sướng gì mà cãi với bác, bận bịu thôi rồi mà vì đam mê với nghành công nghiệp nước nhà mà em vào forums chứ rảnh đâu mà vào đây.
Vậy bạn viết cho 1 người xem hay là cả OS xem ? nếu cần viết cho 1 người thì vào tin nhắn, dể mà. Đâu cần viết trên mạng để cả cộng đồng OS vào xem nhận xét và phê bình ?

Cái nửa là trong mạng xã hội mà cấm người nầy, mời người kia ? Rãnh hay không rãnh là do bạn. và đọc hay không là do các thành viên, đã vào mạng xã hội là phãi chịu sự chỉ trích cũng như khen ngợi . Rất bình thường thôi.

Trở lại với đầu đề là .. VF còn lâu mới qua được EU thậm chí bắc mỹ, nói đúng ra là không thể .. rất rỏ ràng

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Bạn cho mình xin tên công ty đi bạn. Nói không không thì nói kiểu gì mà chẳng được.
Bác search CEO cto (không hẳn gọi là cto) của các cty top 3 bảo hiểm của Nhật nha bác, google free nha (cty em là cty con của 1 trong top 3 đó)
Ở VN thì ceo, cto em đều không sử dụng linkedin, cto chắc có lập có cái tên mà chả có thông tin gì trong đó =)))). CEO em là 1 trong những CEO rành IT nhất mà em biết :)) em sure là giỏi IT hơn bác :))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Bác search CEO cto (không hẳn gọi là cto) của các cty top 3 bảo hiểm của Nhật nha bác, google free nha (cty em là cty con của 1 trong top 3 đó)
Ở VN thì ceo, cto em đều không sử dụng linkedin, cto chắc có lập có cái tên mà chả có thông tin gì trong đó =)))). CEO em là 1 trong những CEO rành IT nhất mà em biết :)) em sure là giỏi IT hơn bác :))
Nếu riêng tư các bác có thể trả lời, nhắn tin, lấy hẹn trực tiế, MP . Còn đây là kênh xã hội, các anh em OS có quyền vào ...có bình thường không ?

Tiện bạn viết " em sure là giỏi IT hơn bác :))" công nhận là VN cái nào cũng giỏi hết ... Vậy 2 bác rất bằng lòng rồi chứ ...

Em chỉ là công nhân quèn bình thường thôi , hằng tháng ăn lương của công ty , nhưng cái quyền phát biểu, chia sẽ trong mạng XH ở OS ... thì như các bác .... Thân !

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
chắc chìm xuồng rồi, mà cọc này được trả là mừng chắc ko có đền :D
Mầy lộn xộn tao ... tố cáo công an à nha ... đã có tiền lệ rồi nha ....