Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Đúng là chán thật, em đã làm cái bát Inox dưới gương phải nó là cực lộ liễu là "ông đã có bảo vệ gương" vậy mà bọn nó vẫn cố đu lên cái gương bên phụ của em rồi mới bỏ chạy, báo hại có 2 vết nứt ở giá đỡ gương.

Bây giờ bọn nó ngang nhiên lắm, bác đuổi thì nó chạy thôi, thâm chí nó còn thong thả chứ cũng chẳng đi đâu mà vội.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em đã gọi cho bảo hiểm Liberty, bên đó trả lời là xe em tham gia cái miễn thường mất cắp bộ phận giá 2 triệu. Cái nẹp cửa của xe em bị mất thì chắc chắn em phải mất tiền, và cụ thể như sau:
- Nếu tr/h cái nẹp của em giá từ 2tr trở lại : em khỏi gọi bảo hiểm lươn, tự trả tiền.
- Nếu tr/h giá cái nẹp cao hơn 2 tr em có 2 lựa chọn : 1 là bù hết 2tr, 2 là bù 30% tổng giá trị tài sản mất cắp, cái nào giá trị lớn hơn thì em sẽ phải chịu.

O.S.P.D
12/2/04
396
58
28
Vietnam
@Ngoc Luu: Đức Inox không có sẵn đâu bác ạ. Bác đo kích cỡ (dài, rộng) rồi đặt họ làm cho, khoảng 3-4 tiếng sau quay lại rồi họ dùng keo 2 mặt dán vào là xong thôi.

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
hv_2k4 nói:
@Ngoc Luu: Đức Inox không có sẵn đâu bác ạ. Bác đo kích cỡ (dài, rộng) rồi đặt họ làm cho, khoảng 3-4 tiếng sau quay lại rồi họ dùng keo 2 mặt dán vào là xong thôi.

Tiếc quá, vì tôi vừa mua bộ bằng nhựa của TQ.
Bác nào mua bộ nẹp (chỉ) xe Vios bằng nhựa, mới 100%, chưa sơn, của anh Tàu không ạ?

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
hattrickson nói:
Chiều hôm qua, em đậu xe trên đường An Dương Vương ngay góc Lê Hồng Phong để vô rút tiền chỗ ATM của Vietcombank, em quay xe ra thì thấy 2 cái nẹp cửa bên tài (em đi Cam 2010) bị bọn mất dạy cạy mất cái nẹp cửa luôn, chán quá. Bác nào biết giá của nó bao nhiêu vậy? Em tính thao hết 2 cái nẹp cửa luôn cho chúng khỏi cạy.

Chia buồn với bác, lúc này chắc không dám để xe ngoài đường mà không trông chừng luôn...

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Chuyện này mới độc nè: Thằng em của em + bạn gái đi xem phim ở Nguyễn Du, móc hai cái nón bảo hiểm giống y chang nhau (loại như gáo dừa, không có lưỡi trai) vào yên xe, thế mà chúng cắt mất tiêu.

Hạng B2
27/5/09
489
4.217
93
Nơi ấy bình yên !!!
Cái bãi xe ở Galaxy Nguyễn Du nhiều lần đc cảnh báo là chôm đồ và luộc đồ xe khách... Con bạn em gửi SH vào đấy coi film xong bị nó luộc mất cái mặt nạ và IC

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
DemiGod nói:
Cái bãi xe ở Galaxy Nguyễn Du nhiều lần đc cảnh báo là chôm đồ và luộc đồ xe khách... Con bạn em gửi SH vào đấy coi film xong bị nó luộc mất cái mặt nạ và IC

Bác định nghĩa Goodnight hay thật! Cái đậm đậm chắc teen lắm. Hà hà...