Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Hôm nay em chạy dò ra ADV hỏi thử xem tụi nó cói bán cái nẹp cửa ko thì...đúng là có thiệt, cửa hàng này chuyên bán đồ phụ tùng (nhìn hơi cũ, để em quay lại xem rồi báo cho các bác địa chỉ, mai mốt tránh vô mua đồ ở mấy cửa hàng này). Nó chỉ em qua bên Trần Bình Trọng, em lò dò qua bên đó, ADV quẹo trái một chút nhìn bên tay phải, có một của tiệm có đầy đủ các loại đồ ăn cắp...chút em về viết tiếp

Hạng C
10/5/06
750
400
83
hattrickson nói:
Em cũng biết tụi này sẽ bán lại cho mấy tay ở ADV, nhưng em tức đ... chịu được. Chắc vô hãng mua lại quá, rồi sau này bắn đinh cố định luôn. Chứ bây giờ em vô ADV mua lại khác nào tiếp tay cho chúng nó lấy đồ của mình sau này.

Bác có bắn đinh cũng bị gỡ bác à! xe em bị rồi nè. Tức éo chịu được!

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
Đừng bắn đinh. Bác vào đườn link đến bài của bác hv_2k4 (bác ý dẫn ở trang trước) mà xem. Xe bác ý bắn hai đinh mỗi cửa mà bị cậy mất, cửa xe đầy lỗ luôn. Tệ hơn nữa là bác chủ xe sẽ phải gắn chỉ (ốp sườn) để cho mấy chỗ ấy đi. Xe tôi cũng bị vậy - chỉ còn trơ đinh ở lại.
Rút ra kinh nghiệm là đừng cho ai bắn đinh vào xe mình. Đã không tránh được mất mà lại làm xấu xe. Mất thì chịu thôi.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Ở cái tiệm đó có 2 thằng nhìn du côn lắm, em lân la hỏi có bán cái nẹp ko, chúng gọi điện hỏi ai đó một lát rồi lấy ra cái nẹp - em xác nhận nhé, chính xác đó là đồ của em luôn. Đm tụi nó (em bức xúc quá) em liền đi ra gọi cho thằng em làm đặc nhiệm bên bộ CA để hỏi nó xem có làm được gì mấy thằng này hay ko. E thì ko dám tay ko bắt giặc vì biết ngoài 2 thằng này ra, cái thằng mà em hỏi lúc đầu ở ADV cũng là một dây của tụi nó. Em còn nghe nói bác nào đậu xe ở ADV mà ko mua đồ là bị tụi nó lụm liền. Xã hội chẳng lẽ ko có luật pháp hay sao????

Hạng B2
28/9/09
146
4
18
49
TP HCM
Trật tự xã hội đảo điên hết cả.
Chia buồn bác chủ thớt

Tập Lái
10/3/10
4
0
0
kinh thật. giang hồ hiểm ác, quay đi quay lại là vài vé như chơi...đề phòng mới dc.

Hạng D
Ủng hộ các bác mua hàng trong hãng
Còn hàng gian để về làm giỗ bố nó đi....Tính hình xã hội cứ thế này chắc em bỏ nghề chính ra đứng đường...vặt hàng quá!

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Các bác ra ADV đậu xe nhớ cẩn thận nhé. Thêm nữa, bọn bán đồ phụ tùng ở ADV 70% là bọn ăn cướp đó, các bác đừng ra đó mua nữa nhé.