Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Chiều hôm qua, em đậu xe trên đường An Dương Vương ngay góc Lê Hồng Phong để vô rút tiền chỗ ATM của Vietcombank, em quay xe ra thì thấy 2 cái nẹp cửa bên tài (em đi Cam 2010) bị bọn mất dạy cạy mất cái nẹp cửa luôn, chán quá. Bác nào biết giá của nó bao nhiêu vậy? Em tính thao hết 2 cái nẹp cửa luôn cho chúng khỏi cạy.

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Đọc tựa đề của bác thiệt là không hiểu dây thun vơ 2 là dây gì? E cứ nghĩ liên tưởng lung tung. đúng là bác suy nghĩ có hinh tượng quá

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Trời, cái đó mà nó cũng trộm dc nữa hả, thiệt bó tay. Cái đó tháo ko nên tháo ra bác ui.

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
hic bác để đôi dép lào nó cũng lụm chớ đừng nói nẹp cửa, nếu tháo thì tháo hết chiếu hậu gạt mưa, mâm xe lun :) !!! túm lại là chia bùn cùng bác, bác nên đảo một vòng xung quanh rùi oder vài cửa hàng, theo em vài bữa nữa sẽ có quới nhân gọi điện cho bác.
quân

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em cũng biết tụi này sẽ bán lại cho mấy tay ở ADV, nhưng em tức đ... chịu được. Chắc vô hãng mua lại quá, rồi sau này bắn đinh cố định luôn. Chứ bây giờ em vô ADV mua lại khác nào tiếp tay cho chúng nó lấy đồ của mình sau này.

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52
hattrickson nói:
Em cũng biết tụi này sẽ bán lại cho mấy tay ở ADV, nhưng em tức đ... chịu được. Chắc vô hãng mua lại quá, rồi sau này bắn đinh cố định luôn. Chứ bây giờ em vô ADV mua lại khác nào tiếp tay cho chúng nó lấy đồ của mình sau này.

Vote cho hành động cao đẹp !

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
thmobile nói:
hattrickson nói:

Vote cho hành động cao đẹp !

em cũng vote bác một vote bự dài gấp đôi cái nẹp của bác lun :)

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
Các bác tỏ ý ngạc nhiên chứng tỏ chưa cập nhật thời sự rồi. Dạo này nở rộ nạn bóc ốp sườn (nẹp sườn, chỉ sườn) xe đấy. Xe to, xe nhỏ đều bị bóc tuốt.
Lượn một vòng quanh thị trường, thưa các bác, thấy giá của bộ ốp sườn (nẹp sườn, chỉ sườn) đắt hơn bộ gương hậu đơn giản (không có sấy và xi-nhan tích hợp), đắt hơn bộ gạt nước,... Ví dụ: Bộ của Innova là 2tr. Bộ của Zace là 4tr,...
Hai thành phố lớn ở Bắc-Nam đang rộn ràng vụ này lắm.
Tôi cũng bị mất, nhất quyết không mua đồ ăn trộm, nên ra tiệm mua lại một bộ mới tinh của anh Tàu. Chỉ có điều, nhựa nguyên bản có màu đen (hàng Tàu hay hàng chính hãng đều thế). Bác nào biết cách sơn theo màu của xe, bày tôi với.