Tập Lái
1/4/08
18
0
0
Hom nay rãnh rỗi em mới chụp vài tấm hình vợ cả ( tai em chưa lap gia đình nên tạm thời con CAM la vợ cả ) của em cho các bác cùng xem. Trời mưa mấy bữa nay nên xe em hơi dơ, mong các bác thông cảm. Em mua chiếc này gần một năm rồi. Tất cả mọi thứ từ trong ra ngoài đều còn nguyên thủy ( em vừa bỏ một cặp đèn sương mù ), tại vì em còn đi học nên không có thời gian va tiền để chăm sóc cho vợ cả nhưng em tính sau này nếu co tiền em sẽ tân trang cho em nó thật kỹ để nó còn bằng anh bằng chị. Chiếc này sinh năm 1998 model LE nhưng vì có Gold Package ( chữ vàng) nên options cũng không thua gì XLE, cũng có sunroof, dàn âm thanh cao cấp hơn dòng xe thường có ampli đi kèm nên âm thanh nghe cũng được, và chỉ thua XLE ở chỗ là không có ghế da còn lại thì giống hết.

em vừa bỏ vào cặp sương mù
Vo ca cua em day cac bac a

nội thất cũng còn mới

xe 4 máy, 2.2 L

mâm đúc nguyên thủy

xe có đuôi cá

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/5/07
81
0
6
RE: Vo ca cua em day cac bac a

Ước gì em có một chiếc để chạy cho bằng anh, bằng chị

Tập Lái
1/4/08
18
0
0

như em đã nói, em vẫn còn đi học và vẫn còn sống với gia đình nên tạm thời CAM la vợ cả, bác Puma ạ!

Tập Lái
1/4/08
18
0
0

vâng thưa các bác, em rất thích xe này. Trước đây em chạy con Jeep Grand Cherokee V8, 5.2L nên nó uống bia như uống nước lã. Giờ có em CAM rồi nên đỡ rất nhiều vì nó chỉ có 4 máy nhưng chạy cũng bốc lắm ạ. Em định sẽ dữ em nó dài dài và sẽ đầu tư thêm nếu có thể.

Hạng B2
5/6/07
199
0
16

Bác đang ở Mỹ àh, con này ở bên ấy bác mua có đến 5K ko?

Tập Lái
1/4/08
18
0
0

em mua lúc đó la 6.5K đã làm giấy tờ xong

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Một em Camry ngon lành mà giá chưa bằng 1 tháng lương bên ấy . Thật bất công !!!:mad:

Trích đoạn: saleen2005

em mua lúc đó la 6.5K đã làm giấy tờ xong