Hạng B2
19/7/13
116
123
43
E vừa kí hợp dồng với a Hải chiều e qua dê cưới e k3 2.0 full về.T3 xe mới về nhưng e máu quá nên lên đây khoe với mấy bác trước,khi xe về e se up hình lên liền.Gio e xin phép mấy bác ben KFC cho e vào hội với,e cũng thich giao luu,lăng lê bò càng chung với mấy bác lắm,với lại chia sẻ kinh nghiệm cho e luôn.E tên Tuấn,29t,ở Q12 ạ.
-Hôm qua e tét xe xong,thấy xe ồn quá mấy bac ạ,e nghe nói di phủ gầm chống ồn sẽ giảm,ko biết có đung ko ah,chỗ nào làm tốt mấy bác giới thiệu dùm e,rổ giá bao nhiêu ạ,de e lấy xe về rồi di liền luôn ạ.E cũng muốn làm cách nhiệt capo nữa ạ,mấy bác tư vấn dùm e với

Hạng C
19/2/13
894
94
28
63
Ồn là điểm yếu kinh niên của dòng này từ thời forte rồi bác chủ ơi, do cấu trúc khung sườn cách âm kém chứ phủ gầm chỉ là liệu pháp tâm lý thôi ... phủ gầm chống rỉ sét thì đc ...

Hạng B2
24/9/14
122
203
43
40
Phủ gầm thì qua @khactrung bên q7 mình thấy okie, bác lấy xe về phi qua đó làm luôn, ae bên đó cũng nhiệt tình chỉ giáo lắm, xe mình hôm trước mua hôm sau mình đi phủ luôn, ko cần lót cách âm nha bác, lót cách âm đi đường ngập nước bị hôi mốc mục nữa,

Hạng B2
7/10/12
122
95
28
Cong nhan dung la Kia mau ma dep nhung e ko hieu sao ben trong cach am te qua , e di Forte qua khuc duong xau cu nhu la ngoi gan may tron be tong...

Hạng B2
30/7/11
174
66
28
tp Nha Trang
Ồn là điểm yếu kinh niên của dòng này từ thời forte rồi bác chủ ơi, do cấu trúc khung sườn cách âm kém chứ phủ gầm chỉ là liệu pháp tâm lý thôi ... phủ gầm chống rỉ sét thì đc ...
Bác nói chính xác quá đi à!!! :)

Hạng B2
19/7/13
116
123
43
Ồn ở đây chủ yếu la do tiéng bánh vọng vào khi di qua đường chưa trải be tông,chứ tiếng gió thi ko có,e cũng giải quyết vụ ồn bánh ma ko bit lam s