Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
Về đỗ xe trước cửa bị nó vặt luôn, hic!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Vừa bàn luận về signal bên hông xe SFE HMV không có thì ...

Ối giời sao giống anh thế , hôm qua đi ăn xong ra về không để ý . Lúc vào hầm xe ông bảo vệ mới nhắc là 1 bên ko có xi nhan . Sang nay anh vừa ra Hùng Cò mua giá ...140K :D:D . Mịa mấy thằng nghiện rẻ thế mà nó cũng ko tha..:mad::mad:
Các bác nhà mình để ý nhé , cái xinhan này nhỏ nên nhiều lúc mất mà ko ko biết ..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: Mrpinocio

Ối giời sai giống anh thế , hôm qua đi ăn xong ra về không để ý . Lúc bào hầm xe ông bảo vệ mới nhắc là 1 bên ko có xi nhan . Sang nay anh vủa ra Hùng Cò mua giá ...140K :D:D . Mịa mấy thằng nghiện rẻ thế mà nó cũng ko tha..:mad::mad:
Các bác nhà mình để ý nhé , cái xinhan này nhỏ nên nhiều lúc mất mà ko ko biết ..
hehe, cứ mua mới, nó vặt chẳng biết bán cho ai đâu ---> chán ngay thôi mà

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Đúng thế! Xi nhan nhỏ với mấy cái chữ em nhất quyết ko bắn đinh tán, tùm lum nhìn xấu chết, mất thì mua mới luôn rẻ bèo. Nhưng còn đôi gương thì em vẫn phải suy nghĩ các bác ạ, ko biết có nên làm bảo hiểm ko? Àh các bác để ý cái đèn sương mù sau nhé, em thấy nó được bắt vào = mỗi con vít 4 cạnh, bọn trộm nó xoay 1 phát thì xong. có lẽ phải thay vít hay đổ keo vào đấy.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

sao HN vặt kinh thế :mad: SG chắc rồi cũng như HN thôi! chán thật

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chia xẻ với tâm trạng của bác.

Trích đoạn: Hoang

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: bovo03

Chia xẻ với tâm trạng của bác.

Trích đoạn: Hoang

mua rẻ thôi, nhưng nó cắt luôn cả cái jack rồi, em hàn thẳng vào luôn khỏi jack, ra chợ giời nó không bán jack không, đòi cả đèn là 250k, em định buôn lại cho các bác ý luôn :D

Hạng B2
29/7/07
310
245
43

Chán thật, ko bắn rive thì nó vặt, bắn thì trông thấy gớm, :mad:
Em mà bắt được bọn này thì em nghĩ phim Mỹ cũng không thể dã man hơn

Hạng B1
11/4/07
69
3
8

chia se cùng các bác e cũng thế, mịa chúng nó chứ ,e mà tóm đc e xé xác chúng ló làm lộm

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Trích đoạn: sonicR

Đúng thế! Xi nhan nhỏ với mấy cái chữ em nhất quyết ko bắn đinh tán, tùm lum nhìn xấu chết, mất thì mua mới luôn rẻ bèo. Nhưng còn đôi gương thì em vẫn phải suy nghĩ các bác ạ, ko biết có nên làm bảo hiểm ko? Àh các bác để ý cái đèn sương mù sau nhé, em thấy nó được bắt vào = mỗi con vít 4 cạnh, bọn trộm nó xoay 1 phát thì xong. có lẽ phải thay vít hay đổ keo vào đấy.

Bác xem còn cái giề dễ mất và cả cách tháo nữa, liệt kê luôn thể đi bác (để anh em và bọn trộm đỡ phải tìm) :D