Hạng C
5/10/13
726
452
63
Nói thật mỗi ngày mình chạy xe o khu vực quận 2 nhiều cảnh mà không thể tin được, mà khi nhìn lại toàn mấy chú 29,30 và có cả những nữ tài nữa mới cạn lời chứ. Họ tỏ ra ngông nghên như cái kiểu chạy xe đường làng vậy.
Biển 30E ( tương đương 51G mới nhất ở sài gòn) cũng nhiều. Chả hiểu ở đâu vào đây quá trời, mà ko phải đám xe sang mà có cả morning bản base :)). Em gặp nhiều lắm dù cũng pickup nhưng phải né vội lỡ lịt mẹ lịt cha mình đau tai lắm :)).

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Bán tải gầm cao đã được phát huy tối đa . kkaa .gặp mấy biển số lạ lạ 29 -30 -99 cách chạy của tài cũng lạ .
Ngta từ thủ đô xa xôi mà bác :)). Phải khác thường chớ !

Tập Lái
2/1/13
47
33
18
Lại lái xe vô ý thức, lại vùng miền. Em thật, cái loại lái xe mất dạy thế này em ghét. Cần lên án để những thể loại như vậy giảm bớt trong xã hội. Nhưng cái loại người mà nhìn thấy hiện tượng để đánh giá vùng miền thì em khinh, vì thật ra đầu óc những loại người cũng chỉ là loại hẹp hòi chuyên soi mói, chả chắc ra ngoài đường đã văn minh hơn ai. Đành rằng mỗi nơi có đặc điểm tốt/xấu riêng, nhưng nếu chỉ chăm chăm nhìn vào cái dở để mà soi mói kết luận vùng miền thì chỉ có là loại đầu óc nhỏ nhen hẹp hòi. Mấy bác hay vùng miền có dám thề độc trong SG không có loại vô ý thức vậy không? không phải là nhiều, nhưng cũng không hiếm đâu ạ, chẳng qua các bác ít đọc nên không biết đấy thôi.
Các bác nghĩ sao nếu người nơi khác thấy SG nhiều cướp giật thì la lối ở đây toàn quân ăn cướp?
E nói bác đừng buồn, 10 thằng cướp hết 9 thằng nói giọng BK

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
11/7/17
2
0
1
34
Thằng khứa ỷ chạy ranger thì muốn làm gì thì làm. Mà công nhận mấy hãng có bán tải nổi tiếng chạy địa hình thì khỏi chê rồi :))

Tập Lái
1/3/16
48
42
18
39
Ơ ! em thấy bác í chạy rất ư là đúng chức năng xe bán tải pick up off road off ruốc. Chỉ duy nhất 1 cái tí tì ti là chạy kiểu sai luật, có thế thôi ạ !