Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
Các bác cứ nghiêm trọng hóa vấn đề rồi tranh thủ "phân biệt vùng miền". Sống cứ thoải mái tí đi,lỡ đâu bác ấy đang mắc ị quá chịu hết nổi thì sao.

• Like
Reactions: bo sua and nttanmam
Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Âu shit :)). Tài xế chỉ mún thử chức năng offf road thoai mà , mấy anh chưa gì nhặng cả lên :))

Tập Lái
18/9/12
23
28
13
Lại lái xe vô ý thức, lại vùng miền. Em thật, cái loại lái xe mất dạy thế này em ghét. Cần lên án để những thể loại như vậy giảm bớt trong xã hội. Nhưng cái loại người mà nhìn thấy hiện tượng để đánh giá vùng miền thì em khinh, vì thật ra đầu óc những loại người cũng chỉ là loại hẹp hòi chuyên soi mói, chả chắc ra ngoài đường đã văn minh hơn ai. Đành rằng mỗi nơi có đặc điểm tốt/xấu riêng, nhưng nếu chỉ chăm chăm nhìn vào cái dở để mà soi mói kết luận vùng miền thì chỉ có là loại đầu óc nhỏ nhen hẹp hòi. Mấy bác hay vùng miền có dám thề độc trong SG không có loại vô ý thức vậy không? không phải là nhiều, nhưng cũng không hiếm đâu ạ, chẳng qua các bác ít đọc nên không biết đấy thôi.
Các bác nghĩ sao nếu người nơi khác thấy SG nhiều cướp giật thì la lối ở đây toàn quân ăn cướp?

• Like
Reactions: busybee
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Do bác chủ không mở đèn và thời tiết lúc đó sắp mưa.
Clip đánh giá Blackvue trên Youtube có rất nhiều.
bác cần tư vấn về sản phẩm này thì inbox em nhé. Có giá ưu đãi cho thành viên OS.

bác cho mình cái giá nhé. 0906379679

• Like
Reactions: 100mph
Hạng C
15/6/16
844
1.120
93
40
Ngoài bển sợi dây kinh nghiệm dài lắm, bác chủ mong ấy " RÚT KINH NGHIỆM SÂU SẮC" có lẽ cũng k cải thiện đc gì.