Hạng D
RE: Walkalone - và cuộc đào thoát khỏi Saigon

ôi thế là hết thật rùi hả bác , bùn nhể , thế là mất luôn cảm giác háo hức sáng ra lên os hóng hớt cuộc đào thoát của bác rùi:( , không bik sau cuộc đào thoát của bác có còn bác nào đào nữa không ? , thôi cuộc vui nào rồi cũng có hồi kết . Em chúc bác mạnh khoẻ làm ăn tấn tới để thực hiện tiếp những cuộc đào thoát mới bác nhé , rất mong đợt tới vào SG em sẽ được
với bác:D.:D

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: otohanoi

ôi thế là hết thật rùi hả bác , bùn nhể , thế là mất luôn cảm giác háo hức sáng ra lên os hóng hớt cuộc đào thoát của bác rùi:( , không bik sau cuộc đào thoát của bác có còn bác nào đào nữa không ? , thôi cuộc vui nào rồi cũng có hồi kết . Em chúc bác mạnh khoẻ làm ăn tấn tới để thực hiện tiếp những cuộc đào thoát mới bác nhé , rất mong đợt tới vào SG em sẽ được
với bác:D.:D

Cám ơn bác, e cũng chúc bác luôn thành công trong công việc...:D
Cũng mong lần sau ra Hanoi
với bác :D trên đỉnh Mã Pí Lèng

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320

Bác ngừng rùi, bùn quá! Nhưng ko seo, cuộc vui nèo rùi cũng có lúc phải dừng để lấy sức mà vui cuộc khác nữa mà! :D Chúc mừng bác quất đã thực hiện chuyến đi thành công tốt đẹp!

Tập Lái
13/5/08
19
0
0
Đất thần kinh!

Ôi vậy là Bác Dương được
với Bác walk sớm nhất rùi,:D Chúc mừng Bác WALK Bình an trở về nhà!

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16

Đúng là như bác otohanoi nói,sáng nào vào mạng cũng hóng hớt cuộc đào thoát của bác Quất cả,giờ hết thật rồi,thấy thiếu thiếu.Cảm ơn những điều tuyệt vời mà bác đã mang đến qua thớt này.Chúc bác luôn vui vẻ ,thành công:D.Khi nào rãnh được,bác offline cho bọn em
chúc mừng bác:):D

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113

Hôm wa, tình cờ ghé vào đây, đọc cuộc đào thoát của Bác, hay wá! đọc một mạch đến hôm nay là cũng vừa hết, thật hâm mộ bác quá, nhất là những bức ảnh chụp rất tuyệt...

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Dạ thưa các bác: theo dõi hành trình của bác Quất nhiều trong chúng ta bỗng liên tưởng đến những cuôc đào thoát của mình... có thể không xa, không ghi chép, chụp hình, không đến được những mảnh đất mà mình chưa một lần đặt chân đến... nhưng những cuộc đào thoát đó để lại trong mỗi con người những tình cảm mới lạ, những cảm xúc mới lạ như được khơi dậy trong mỗi chúng ta khi mà cuộc sống bận rộn lôi kéo chúng ta đi...Những cuộc đào thoát đó như những dấu Lặng trên bản nhạc, những "nốt trầm trong cuộc sống" hay nút F5 trên bàn phím... và để từ đó chúng ta như hồi sinh lại, tươi mới hơn cho cuộc sống mai sau...
Cảm ơn Walklalone! bác đã cho anh em những thông tin, những bài hát, những vần thơ, những tình cảm, những hình ảnh... mà trong cuộc đào thoát của bác khắp miền đất nước... bác đã cho anh em thêm những tình cảm về đất nước thân yêu, về con người trong các miền mà bác đề cập. Bác đã giúp anh em khơi lại phần nào những tình cảm đang tiềm ẩn trong chúng tôi và như thúc dục chúng tôi lên đường...
Chuyến đi của bác làm tôi nhớ lại chuyến đi Nam-Bắc của nhà báo Huỳnh Dũng Nhân ngày nào hay của một cô gái nọ với 4 triệu đồng đi alone qua Lào, Thái... đi và cảm nhận...
Đọc nhưng trang này tôi cũng rất vui vì các bác đã chào đón, tung hứng, khích lệ, động viên thậm chí cả ném đá để bác Quất post bài...vâng thế nó mới vui và mới hay của 4rum phải không các bác!
Chúc các bác vui vẻ và bác Lơ ơi đừng cho vào bến!

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Vậy là cuối cùng thì cuộc đào thoát của bác cũng end ;):( Cuộc chơi nào cũng vậy, háo hức khi bắt đầu và hơi một chút bâng khuâng, tiếc nuối và đôi chút hụt hẫng nữa khi nó kết thúc mặt dù có đôi lúc trong suốt cuộc hành trình lại muốn biết nó có kết thúc ra sao [8|] Hy vọng là sẽ có nhiều bác đào thoát như vậy nữa và chia sẻ với anh em. Cũng hy vọng là có lúc nào đó sẽ được
với bác Quất.

Ngày mai không biết vô OS xem cái gì đầu tiên đây... [8|]

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: lee

Dạ thưa các bác: theo dõi hành trình của bác Quất nhiều trong chúng ta bỗng liên tưởng đến những cuôc đào thoát của mình... có thể không xa, không ghi chép, chụp hình, không đến được những mảnh đất mà mình chưa một lần đặt chân đến... nhưng những cuộc đào thoát đó để lại trong mỗi con người những tình cảm mới lạ, những cảm xúc mới lạ như được khơi dậy trong mỗi chúng ta khi mà cuộc sống bận rộn lôi kéo chúng ta đi...Những cuộc đào thoát đó như những dấu Lặng trên bản nhạc, những "nốt trầm trong cuộc sống" hay nút F5 trên bàn phím... và để từ đó chúng ta như hồi sinh lại, tươi mới hơn cho cuộc sống mai sau...
Cảm ơn Walklalone! bác đã cho anh em những thông tin, những bài hát, những vần thơ, những tình cảm, những hình ảnh... mà trong cuộc đào thoát của bác khắp miền đất nước... bác đã cho anh em thêm những tình cảm về đất nước thân yêu, về con người trong các miền mà bác đề cập. Bác đã giúp anh em khơi lại phần nào những tình cảm đang tiềm ẩn trong chúng tôi và như thúc dục chúng tôi lên đường...
Chuyến đi của bác làm tôi nhớ lại chuyến đi Nam-Bắc của nhà báo Huỳnh Dũng Nhân ngày nào hay của một cô gái nọ với 4 triệu đồng đi alone qua Lào, Thái... đi và cảm nhận...
Đọc nhưng trang này tôi cũng rất vui vì các bác đã chào đón, tung hứng, khích lệ, động viên thậm chí cả ném đá để bác Quất post bài...vâng thế nó mới vui và mới hay của 4rum phải không các bác!
Chúc các bác vui vẻ và bác Lơ ơi đừng cho vào bến!

Cám ơn bác dành nhiều lời động viên...e nghĩ AE trên đây đều có máu phiêu du...cao thủ cũng nhiều, chỉ có không lên tiếng thôi...e chỉ mong chuyến lang thang bình rân của mình mang đến một cái gì đó...nhỏ nhưng đáng quý trong cuộc sống này thôi :)

Một lần nữa cám ơn bác và cám ơn AE OS

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Tối nay lại một tối... ra tối....[8D]
Bia rồi rượu...gặp lại cố hương...vật vờ trong quán rượu...thương cho một kiếp làm người.....[&:]
Cám ơn những tay lạ mà quen...một tối ra tối....:D