Hạng C
10/9/07
971
66
28
RE: Walkalone - và cuộc đào thoát khỏi Saigon

Giờ mà có xe....đào thoát típ :D ra sao thì ra ....

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Em đã lọc lại và chuyển lên đầu để mọi người tiện theo dõi chuyến đào thoát lãng du rất đáng khâm phục của bác Walkalone!

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/08
3.520
1.605
113

ủa ,bác quất lại chuẩn bị đào thoát típ hả?

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com

hehehe, em chờ bác đào tiếp đây, theo em dự đoán sẽ là sang hưóng Tây đúng ko bác ;)

Hạng D

Các bác cùng chiêm ngưỡng dung nhan bác Walkalone nhé , công nhận Đẹp giai và đầy chất phong trần :D

Bác Quất bên phải & bác xecuuhoa ( Sư trưởng sư đoàn ăn nhậu Huế mộng mơ ) :D

Bác Kiên ( người đàn ông đi bộ xuyên việt ) & Bác Quất .
1 Bác HonDa 1 Bác căng hải

P/S : Bác quất đợt này mệt với men nữ hâm mộ đấy :D:D:D .

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Ngày đầu lúc Bác post bài đầu tiên, em có đọc qua nhưng không quan tâm :D:D:D. Hôm nay đọc lại thấy lúc đó em đúng (vì đọc 1 mạch lúc từ đầu đến cuối hay hơn, tuy không có tính nóng bỏng nhưng khỏi chờ). Em rất phục Bác, xuyên Việt 1 mình, 1 em 2B, khá đẹp trai (nhưng em không có mê trai):D:D và phong trần, chộp hình đẹp, viết văn hay (cái này em ngưỡng mộ nhất vì em dốt văn) ...

Năm 1998 em và 3 người bạn cũng làm một chuyến như Bác (nhưng không đi Hà Giang ....) Bác làm em mún đi lại quá nhựng sợ ê m *****:D:D

Hạng B2
12/6/08
435
4
18
50

Cuộc đào thoát của bác thật ly kỳ, từ đầu em tưởng bác ra đến Huế là cùng ai dè bác đến tận Vinh, xong rồi tiếp ra Hanoi em đã phê lắm rồi...

Đàng này thượng phong bác quất thẳng lên Hagiang. Và câu chuyện của bác với mấy cháu bé rất cảm động nữa. Cuộc sống ở thành đô luôn bị cuốn theo nhịp sống thời đại bỗng chốc lắng xuống sau câu chuyện bác kể về các cháu bé Hagiang.

Tình cờ, hôm thôi nôi Xóm Nhà Lá em bắt gặp hình bác... rất ấn tượng... rất sweet... đúng nghĩa là lãng tử..:D Em mà là đàn bà con gái thì bác chít với em

Văn phong của bác giống như chưa có bà cả. Nếu thế, chúc bác mau yên bề gia thất nhá :D

Chúc bác luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc...

Tập Lái
15/11/13
1
9
8
Re: RE: Walkalone - và cuộc đào thoát khỏi Saigon

xong 38 trang , chuẩn bị vác xe đạp lên và đi

Tập Lái
18/10/09
0
0
1
42
Bác cho em xin được bái phục bác.
Giờ này e mới đi cung đường này, nếu có cho e quay trở lại e thề với bác e ko bao giờ quay lại. Thật là khủng khiếp mắc dù rất là lý thú nhứng e thấy kinh thặc.......
,..........
...........
E từ cõi chết trở về. Lạy hồn.....