Hạng B2
6/6/09
194
145
58
Các bác cứ vào tranh luận, thậm chí chí choé nhau về con Alphard đi nhé....bác Toy Việt Nam rất thích điều này

WMS confirmed
Hạng B2
21/12/13
272
132
43
Tp. HCM
Toyota Alphard là mẫu xe tiêu biểu của Toyota ở phân khúc MPV cỡ lớn cao cấp...

Phiên bản Alphard dự kiến được phân phối chính hãng sẽ sử dụng động cơ 3.5 lít, V6.

Hy vọng Toy phân phối xe động cơ 2.5 lít để có sức cạnh tranh trên thị trường VN...

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng C
25/10/12
986
437
63
Xe này không định hướng bán >100 chiếc tháng đâu bác. Họ chỉ cần bán vài chiếc / tháng là thành công rực rỡ rồi (như trường hợp của Explorer thôi). Xe này ở Nhật chạy đầy đường, nhưng về VN được định dạng là siêu xe, hệ số lời rất lớn nên không càn bán nhiều. Bac có thấy chiếc siêu xe nào chạy đầy đường không? Bởi vì nếu chạy đầy đường thì nó không phải là siêu xe. Hãng bán chẳng cần quan tâm đến các anh hùng như bác đâu,
Xin lỗi bác chớ explorer tháng cung được trên chục chiếc . Con này 100 chiếc năm ko biết có được ko .... chứ đưng nói tháng .... còn đây là ý kiến cá nhân của tôi chứ tôi chẳng là anh hùng gì cả .... tôi chỉ là một người đam mê xe mà thôi

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Xe này không định hướng bán >100 chiếc tháng đâu bác. Họ chỉ cần bán vài chiếc / tháng là thành công rực rỡ rồi (như trường hợp của Explorer thôi). Xe này ở Nhật chạy đầy đường, nhưng về VN được định dạng là siêu xe, hệ số lời rất lớn nên không càn bán nhiều. Bac có thấy chiếc siêu xe nào chạy đầy đường không? Bởi vì nếu chạy đầy đường thì nó không phải là siêu xe. Hãng bán chẳng cần quan tâm đến các anh hùng như bác đâu,
Xin lỗi bác chớ explorer tháng cung được trên chục chiếc . Con này 100 chiếc năm ko biết có được ko .... chứ đưng nói tháng .... còn đây là ý kiến cá nhân của tôi chứ tôi chẳng là anh hùng gì cả .... tôi chỉ là một người đam mê xe mà thôi

Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn

Con Toyota Alphard này cũng thấy chạy nhiều ngoài đường. Khu Cipitra Hà Nội em thấy ít nhất 2 con. Không dưng mà nó lại được đưa về đâu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác không đọc được tiếng việt sao? Em ghi rõ là họ chỉ cần bán được vài chiếc / tháng là thành công rực rỡ rồi.

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Nhiều bác cứ thích dạy người giàu cách tiêu tiền vậy.!
Để tiền mua đc mấy chiếc này, mấy chiếc nọ.. bla ..bla. May chưa có bác vào kêu để tiền đi làm từ thiện thì có ích hơn.. mịa.

Hạng B1
13/4/17
56
58
18
45
Lào Cai-Việt Nam
Con này Chủ tịch Công ty em cũng sử dụng, đặt nguyên Cont từ Hồng công về. Hôm xe về cảng khui Cont, Xếp gọi điện hỏi anh làm thủ tục thấy xe thế nào? Anh ấy thật thà trả lời là cháu thấy bình thường, không đẹp lắm, ka ka.Thế là anh ấy bị chửi một tràng là không biết gì về xe, xe này cả Hà nội chỉ có mấy chiếc thôi, bên Hồng Kông thì chỉ dành cho các ông chủ,.. Nói thật các cụ chưa được đi mê nên chưa biết chứ nó chính xác là dùng cho các ông chủ ngồi hàng ghế giữa chứ các ông ấy không lái bao giờ nhất là dành cho các chuyến đi công tác ngoại tỉnh đấy.

• Like
Reactions: trantuan1101