Hạng B2
4/6/13
307
887
93
mua con nhỏ thôi a, envoque
Nhỏ lại càng ko nên mua vì... mà thôi nếu tiền ko thành vấn đề anh kiếm con Macan 2016 lướt dưới 3 tỏi là chuẩn, còn dưới 2 tỏi thì anh mua con E200 2017 lướt nhẹ chắc chắn sẽ ko hối.

Hạng B2
11/8/18
104
1.760
83
34
Nhỏ lại càng ko nên mua vì... mà thôi nếu tiền ko thành vấn đề anh kiếm con Macan 2016 lướt dưới 3 tỏi là chuẩn, còn dưới 2 tỏi thì anh mua con E200 2017 lướt nhẹ chắc chắn sẽ ko hối.

Anh này suôt ngày hoi xe mà vừa bán con glc rẽ tiền

theo em anh ay nên mua hyundai santa fe mới

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Anh này suôt ngày hoi xe mà vừa bán con glc rẽ tiền

theo em anh ay nên mua hyundai santa fe mới
Tầm tiền đó con Santafe ko có đối thủ nha, nhìn em nó lung linh mà, hay nói ảnh quất mẹ nó con for tủn đi, mình anh chấp hết, thằng nào bố náo anh móc logo đập vào mẹt

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Feedbacks của em khi lái con ls500 mới của thằng bạn là

thiết kế đẹp , thanh thoát với trào lưu hatch coupe hiện h , anh nhìn ngoài đẹp ko thua panamera với đuôi xe cụp xuống và ngắn gọn

hàng ghế sau đúng cho vip với ghế bên passenger coa thể điều khiển thành cái giường tiện nghi như trên business class của máy bay

ghế tài rất thoải mái với các nút điều khiển hiện đại , quan sát ban đầu hiện đại phức tạp qua nên khó dùng. Tay lái nhạy và bám đường , ko như mấy con gs hay es!

em thích cái táp lô xe , đẹp mà nó làm cái nguyên liệu metal mài bóng kiu nhật bản , đẹp lắm mấy anh.

Còn về máy thì thay con v8 bằng tẹc bô kép v6 nhưng mạnh hơn nhìu lun, êm ái và vọt lắm . Có cái vẩn thấy độ trễ cụa tẹc bô , đúng là đức ko ai khác mới là trùm về tẹc bô

phuộc êm lắm , qua ỗ gà ko cãm giac gì lun. Chắc do em ngồi M3

tóm lại bạn em mua vì nó co con nhỏ với con nó chê con c63

còn em còn lâu mới mua!
Lexus chưa bao giờ nằm trong danh mục lựa chọn của em và gia đình.
Anh xe nho cho hỏi cuối 2019 có thích hợp để múc S class ko anh? Em ko chạy mà mua để ba mẹ sử dụng.