Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Khi đang đổ đèo Khánh Lê, tới đoạn đường cấm vượt, khuất tầm nhìn. Xe mình đi từ từ đến đoạn cua rất nhỏ của đèo. Đối diện thì nhiều xe đang leo dốc, thì mình rất là bất ngờ 2 xe biển số xanh (Số xe: 80A-03456 & 80A-02731), bất chấp cảnh báo, nguy hiểm chạy tốc dộ khá cao và không hề giảm tốc độ. Xe mình và xe đối diện phải cùng thắng chứ ko là tai nạn như chơi.

Mong cơ quan làm việc với tài xế và phạt mạnh vào.

Mình nói thật, giờ đa số dân ra đường rất ghét cách chạy của đa số xe nhà nước (Biển Xanh, Đỏ,...). Toàn chạy ẩu bất chấp.

Video

Tập Lái
20/7/22
17
26
13
Khi đang đổ đèo Khánh Lê, tới đoạn đường cấm vượt, khuất tầm nhìn. Xe mình đi từ từ đến đoạn cua rất nhỏ của đèo. Đối diện thì nhiều xe đang leo dốc, thì mình rất là bất ngờ 2 xe biển số xanh (Số xe: 80A-03456 & 80A-02731), bất chấp cảnh báo, nguy hiểm chạy tốc dộ khá cao và không hề giảm tốc độ. Xe mình và xe đối diện phải cùng thắng chứ ko là tai nạn như chơi.

Mong cơ quan làm việc với tài xế và phạt mạnh vào.

Mình nói thật, giờ đa số dân ra đường rất ghét cách chạy của đa số xe nhà nước (Biển Xanh, Đỏ,...). Toàn chạy ẩu bất chấp.

Video
Xe vua mà

Hạng B2
8/3/11
356
1.178
123
Đã từ lâu, tui xác định tài chạy xe biển xanh là bọn đầu bò ! Nên ko ngạc nhiên khi bọn nó chạy như vậy ( sorry các tài chạy biển xanh nghiên túc )

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Thông cảm cho các bạn ấy: ít học nên ảo tưởng! Lái xe cho lãnh đạo mà cứ nghĩ mình là lãnh đạo
Ảo tưởng có ngày cả lái xe và lãnh đạo đang xuất khỏi trái đất luôn..

Hạng B1
30/8/11
76
60
18
Úi giời, Bọn biển xanh, đỏ mà không chạy ẩu mới lạ chuyện lạ. Còn như vậy thì có gì mà bác phải thắc mắc.