Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Có lần bà xã chạy xe máy qua Ngã Tư Bảy Hiền, trời tối tối, thấy xxx chỉ tay khen "Đẹẹẹp...!" :cool: (bả đoán là khen... cái xe), tới chừng về nhà hết hồn vì thấy quên bật đèn, chắc là xxx kêu "Đèn! Đèn! Đèn!"!!! :D

Lỗi này bị nhiều khi do cái bóng xenon bị mad, em cũng bị dính 1-2 lần. Giờ chơi 2 cọng cáp quang mua ở Nhật Tảo, dí 1 đầu vô phần sáng ở đuôi đèn, đầu kia chạy lên taplo, liếc qua là biết có đèn nào bị mad không liền!

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Bị hù 30 ngày ông nào cũng hoảng lên, lúc trước ông anh về miền tây đèn pha hư 1 bên bị phạt k biết nhiêu nhưng lỗi không đủ độ sáng lưu thông, bác vậy cái gì cũng bị hù sơn thì ... Lỗi không bật đèn nhẹ hơn lỗi đèn hư nhé

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Lỗi gì nặng nhẹ chưa biết...chỉ cần nghe..giam xe hay giam bằng thì cứ như thẩm phán tuyên tù giam.:D

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Cứ để các bạn ấy lập biên bản. Lỗi thì phải chịu. Không nên làm hối lộ các bạn ấy. Hư hỏng hết. Sau này đừng chửi các bạn ấy nữa.

Hạng B2
29/6/13
479
269
63
Mấy thằng xxx này bẩn quá. Cái này là vô ý nhắc nhở người ta được rồi. Khi đi ban đêm vô tình ko may bóng đèn đến tuổi bị cháy, không biết hoặc ko có chỗ thay.
- Thôi kệ bọn nó đi bác thớt. Bản thân chúng nó sẽ phải trả giá hoặc con cháu chúng sẽ thay chúng trả. Ở đời có nhân có quả. Mỗi lần như vậy em nghĩ trong đầu coi như gặp ăn xin bố thí.

Hạng B2
15/5/13
132
67
0
47
Dám làm dám chịu thôi. Luật quy định lỗi này bị phạt mà các bác cứ muốn "thông cảm" khỏi phạt, hài. Nếu như thông cảm được thì luật đã không quy định lỗi phạt cụ thể như vậy.

Mình cứ nghiêm túc chấp hành đi thì mới có tư cách để phê phán tiêu cực chứ. Còn muốn "thông cảm" qua lại thì cứ việc dấm dúi cho XXX, vì họ cũng cần "thông cảm" chẳng kém gì chủ thớt đâu. Có điều đã chấp nhận thông cảm thì đừng lên đây kêu ca nữa.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Nếu có dáng 1 bên chứng tỏ là có bật, còn vụ bóng đèn chết lúc nào đâu ai biết, chẳng lẽ các bác mỗi ngày phỉa kiểm tra à