Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
nói:
Mấy bác toàn chơi xe hàng hiệu....Thế em tham gia Martin 107 nhóe.....
Nhắc chữ Martin em mới thấy xấu hổ. Thường thì khi đạp đi Đông Tây em sẽ vòng qua NVL về. Lần nào cũng bắt gặp 1 cô bé mặc đồ thể dục, trường Nam SG, đạp chiếc Martin 107 và chưa lần nào em đạp qua dốc cầu mà đua kịp cô bé đó, trong khi xe mình thì có đủ dĩa tầng, líp tầng. Nhục thiệt:D

Hạng C
16/5/11
595
59
28
33
@giuvung: Sáng CN chờ hoài không thấy Anh. Sáng nay Anh có chạy không? Em chạy chung với thằng con tới Chợ Lớn nó bảo mệt quá đạp không nổi, bảo đẩy nó về. Về nhà xụi luôn cáng tay

@xe online: Bác đạp chung với Em là ok. Bác Vững thuộc đội mạnh rồi

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
@Geromino: e chưa thấy ai mua xe đạp trồng rau bao giờ =))

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Geromino nói:
nói:
Mấy bác toàn chơi xe hàng hiệu....Thế em tham gia Martin 107 nhóe.....
Nhắc chữ Martin em mới thấy xấu hổ. Thường thì khi đạp đi Đông Tây em sẽ vòng qua NVL về. Lần nào cũng bắt gặp 1 cô bé mặc đồ thể dục, trường Nam SG, đạp chiếc Martin 107 và chưa lần nào em đạp qua dốc cầu mà đua kịp cô bé đó, trong khi xe mình thì có đủ dĩa tầng, líp tầng. Nhục thiệt:D
Hé hé...Sắp có người bị cháy nhà đây....^o^

Hạng D
5/8/06
2.080
32.186
113
botay nói:
@giuvung: Sáng CN chờ hoài không thấy Anh. Sáng nay Anh có chạy không? Em chạy chung với thằng con tới Chợ Lớn nó bảo mệt quá đạp không nổi, bảo đẩy nó về. Về nhà xụi luôn cáng tay

Anh bây giờ đổi tuyến cho xa thêm tí cho có mồ hôi. Tuyến Q4-NVL-QL1-NVl-Q4 hoặc Q4-NVL-QL1-Đông Tây-Q4. Với lại em biết rồi anh đạp chậm ko được.
@Gấu: Xe xịn nhẹ quá đạp không có phê em ơi. Nói vậy chứ ra Đông Tây là đua láng hết.
@hhthinh: Rau cỏ gì đây:p
@Ger: Hôm nay trời nắng rồi mai đạp nhé. Nếu đi thì sms a đợi em ngay Khánh Hội gần cầu Kênh Tẻ khoảng 5h15.
@Xe_online: Biết dậy sớm là cực hình nhưng mà vượt qua được vài lần sẽ quen dần. Đạp xe về mở vòi nước lạnh lên tắm 1 phát

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
@anh Vững: 5h15 có mẹt ở cầu Kênh Tẻ thì em phải dậy từ 4h để đạp từ chợ Hòa Hưng qua đó anh. Cố gắng vậy. Dậy sớm cho ngày dài thêm:D. Anh đợi em chỗ trung tâm thể thao Q4, Hoàng Diệu quẹo qua hen. Em đi chiếc xe đen thui lui, gắn baga thồ hàng truớc sau đó.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
botay nói:

Quyết tâm dậy sớm có từ bây giờ nhưng để coi mai có giữ được cái sự quyết này ko ;) rồi em vòng đại ra đại lộ VVKiệt chờ đoàn mình- heheh.
@giuvung : sáng nào e cũng nước lạnh mà phang nên chỉ còn thiếu vụ xe đạp là được giống bác Vững ;))