Hạng F
29/10/16
11.557
22.041
113
Pháp
Bao giờ chú cãi đc CA thì hãy lên tiếng nhá. Còn CA kết luận chú cấm cãi. Chú nhìn cái sơ đồ chú up chả biết cái xe nào chỉ cần biết
Xe mới CA kết luận chập điện thaco phải đền còn ko muốn đền phải chứng minh đc chứ ko có phán 1 câu ngu xuẩn là ko có nguồn điện.
xe tắt máy có bao nhiêu nguồn đang hoạt động
Em từng bị CA dí., nhưng em biết em sai, chịu phạt..Do đó luật ở VN theo em biết thì mù mờ. cò ra luật sư thì sợ tốn tiền
Vấn đề xe cũ thì khó có nguồn điện, nếu dùng cơ, còn xe đời mới thì khỏi nói, xe nhập khối Asian khác với nhập EU , bắc mỹ
Do đó , nếu như em ở VN (theo tình trạng, theo thời gian, theo luật câu xe để điều tra ..) thì em cứ bình thường. bảo hiểm bên kia lo hết ...

Do đó mới viết khá nhiều lần VN dùng tiền mặt quá nhiều, ngày nào cũng là ngày tết (lì xì). bên em 1€ có thể trã bằng thẻ được luôn (nhu uống cà fê, trà đá )

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Bao giờ chú cãi đc CA thì hãy lên tiếng nhá. Còn CA kết luận chú cấm cãi. Chú nhìn cái sơ đồ chú up chả biết cái xe nào chỉ cần biết
Xe mới CA kết luận chập điện thaco phải đền còn ko muốn đền phải chứng minh đc chứ ko có phán 1 câu ngu xuẩn là ko có nguồn điện.
xe tắt máy có bao nhiêu nguồn đang hoạt động
Honda có đền không bác?
CA kết luật do xe đấy
Còn cháu không muốn cãi nhau với người không biết gì như Bác ok thân

Hạng B2
11/6/08
309
17.511
93
Cái ji đem con bỏ chợ mợ? K5 thì kêu khách hàng là đối tượng gây rối, Carnival banh cục máy nó đẩy khách đi luôn, Seltos lỗi hộp số dct chưa xong nay cháy tè lè theo truyền thống như bên mẽo. :D
vụ seltos lỗi hộp số k béc đã được hãng giải quyết ngon cum chưa anh hè?

Hạng F
22/7/13
8.968
40.167
113
vụ seltos lỗi hộp số k béc đã được hãng giải quyết ngon cum chưa anh hè?
ai e ko biết, chứ người quen của e là chấp nhận sống chung với lũ, mặc dù dealer có đánh tiếng chịu bù 100mio sẽ đổi xe mới.
Cơ mà vô lý chỗ, xe mới đét lại phải bù thêm $ mua lại đúng cái xe đó … mà ko biết có lỗi nữa hay ko :confused:

• Sad
Reactions: cogaimu
Hạng B2
11/6/08
309
17.511
93
ai e ko biết, chứ người quen của e là chấp nhận sống chung với lũ, mặc dù dealer có đánh tiếng chịu bù 100mio sẽ đổi xe mới.
Cơ mà vô lý chỗ, xe mới đét lại phải bù thêm $ mua lại đúng cái xe đó … mà ko biết có lỗi nữa hay ko :confused:
căng hè. bữa có anh nào còm thớt này hay thớt gì quên zồi có hiện tượng òa ga lúc bắt đầu khởi hành nữa.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Honda có đền không bác?
CA kết luật do xe đấy
Ra toà đúng luật.
còn có mấy thành phần như ông thì bọn hãng còn lừa đảo đx ng mua.
Biết để phục vụ cái tốt chứ ko phải lách để ủng hộ bọn xấu ha.
riêng cái vụ ko có nguồn điện thì chỉ có thằng ngu hoặc bọn há miệng ngậm tiền mới bênh

Hạng F
22/7/13
8.968
40.167
113
Honda có đền không bác?
CA kết luật do xe đấy
Đang ra phúc thẩm rồi, có rảnh thì đi BRVT hóng bác.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Ra toà đúng luật.
còn có mấy thành phần như ông thì bọn hãng còn lừa đảo đx ng mua.
Biết để phục vụ cái tốt chứ ko phải lách để ủng hộ bọn xấu ha.
riêng cái vụ ko có nguồn điện thì chỉ có thằng ngu hoặc bọn há miệng ngậm tiền mới bênh
haha thật là nực cười mà, một khi đã không tin thì có nói đến 100 thì cụ cũng không tin, thôi cháu không cãi nhau với người lớn tuổi

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
haha thật là nực cười mà, một khi đã không tin thì có nói đến 100 thì cụ cũng không tin, thôi cháu không cãi nhau với người lớn tuổi
Thằng Kia "bán than" đã chấp nhận đền xe mới + tất cả thuế chi phí cho chủ xe nhá. ko có lỗi nó ông cố nội nó cũng ko đền.
Đã thế còn vớt vát " tặng" dám cãi kết luận CA để ra tòa ah hãm
Đưa cái sơ đồ mạch điện ất ơ lên xong bảo của xe Kia. đó là sơ đồ riêng của đèn khẩn cấp còn sơ đồ tổng đi dây đưa lên luôn xem nó chập kiểu gì nhá.
Nực cười cho cái dân kĩ thuật nhà chú
<iframe src="https://www.facebook.com/plugins/post.php?href=https://www.facebook.com/Otofun.Community/posts/pfbid0XwreLDXpQwwrt6uTBMhCNVLkzuTepkgADd32HSppX1QstaYeE38tPF1xL9Bb4GXDl&show_text=true&width=500" width="500" height="792" style="border:none;overflow:hidden" scrolling="no" frameborder="0" allowfullscreen="true" allow="autoplay; clipboard-write; encrypted-media; picture-in-picture; web-share"></iframe>

Hạng F
22/7/13
8.968
40.167
113
Khởi Á xe hạng 2 của Hèng, xử lý lúc đầu gọi là khách hàng, là thượng đế đến lúc bảo hành gọi pô-lích đến gọi là “đối tượng gây rối” vãi cả nồi mụ @lethangmy ạ!
Xe Hàn có độ hoàn thiện quá cao trong vài năm gần đây!
Xe Hàn có độ hoàn thiện quá cao trong vài năm gần đây!

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Huboss