Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Xe Hàn có độ hoàn thiện quá cao trong vài năm gần đây!

Dân kĩ thuật phán chả biết gì về kĩ thuật cả. Ko phải cứ tắt công tắc là ko chập. Cái này mấy em cấp 3 còn biết chứ đừng lôi cái mác dân kĩ thuật vào
CA đã kết luận chập điện cụm đèn trc thì là chập điện còn trách nhiệm chứng minh chập điện ko phải lỗi kt của xe thì bên Thaco phải tự đi mà chứng mình chứ ko phải phán 1 câu vừa ngu vừa dốt vừa vô trách nhiệm
“Xe lock cửa tắt máy ko có nguồn điện vô cụm đèn trc”
Bao giờ anh đọc dc sơ đồ điện này thì bảo em nhé

Hạng F
22/7/13
8.983
40.283
113
testla chả biết gì về xe giờ đứng đầu xe điện.
apple chả biết gì về điện thoại và đã đứng đầu ngành di động thông minh.
nên VinFast sản xuất dc chiếc xe là bình thường, không nên nhân cơ hội châm chọt, bản tính thích ngoại, bài việt, gato với người thành công quá ăn sâu vào lượng lớn dân việt nên thương hiệu việt quá khó thành công trên sân nhà.
bài báo nói về so sánh chất lượng thương hiệu 2 quốc gia nhật - hàn đang tranh cãi ko dừng nhiều năm nay, không phải nói về làm dc hay không.
Sao a đả kích idol của e? Ảnh đc Ceo Khởi Á khu vực Châu Á TBD tuyên dương là ngọn cờ đầu trong phong trào bài Nhựt, chuộng Hàn nghen. ;)

Hạng D
21/12/14
2.202
7.916
123
Sao a đả kích idol của e? Ảnh đc Ceo Khởi Á khu vực Châu Á TBD tuyên dương là ngọn cờ đầu trong phong trào bài Nhựt, chuộng Hàn nghen. ;)
Ối dù sao thì cũng đỡ hơn nhà a Vê. Khởi á cũng hok có đem con bỏ chợ. Còn nhà a Vê thì chại mất dép

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.983
40.283
113
Ối dù sao thì cũng đỡ hơn nhà a Vê. Khởi á cũng hok có đem con bỏ chợ. Còn nhà a Vê thì chại mất dép
Cái ji đem con bỏ chợ mợ? K5 thì kêu khách hàng là đối tượng gây rối, Carnival banh cục máy nó đẩy khách đi luôn, Seltos lỗi hộp số dct chưa xong nay cháy tè lè theo truyền thống như bên mẽo. :D

• Haha
Reactions: Huboss
Hạng D
21/12/14
2.202
7.916
123
Cái ji đem con bỏ chợ mợ? K5 thì kêu khách hàng là đối tượng gây rối, Carnival banh cục máy nó đẩy khách đi luôn, Seltos lỗi hộp số dct chưa xong nay cháy tè lè theo truyền thống như bên mẽo. :D
Vậy có cả thaco pô lít luôn hả hội chảng

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.983
40.283
113
Vậy có cả thaco pô lít luôn hả hội chảng
Ko có mụ! Bọn nó chỉ ăn rồi quẹt mỏ bỏ đi thôi à, ko có áp đảo tinh thần như bọn buôn BĐS làm xe kia nha mụ. :D
dân gian hay mô tat là ăn cám, đá máng đó mụ

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
View attachment 2874374

Bao giờ anh đọc dc sơ đồ điện này thì bảo em nhé
Bao giờ chú cãi đc CA thì hãy lên tiếng nhá. Còn CA kết luận chú cấm cãi. Chú nhìn cái sơ đồ chú up chả biết cái xe nào chỉ cần biết
Xe mới CA kết luận chập điện thaco phải đền còn ko muốn đền phải chứng minh đc chứ ko có phán 1 câu ngu xuẩn là ko có nguồn điện.
xe tắt máy có bao nhiêu nguồn đang hoạt động