Tập Lái
6/6/17
42
14
8
43
Các bác nên đọc cmt này và nên đưa ra nhận định khách quan, rõ ràng Honda không bỏ rơi anh Khánh.Nhưng sự trình bày của anh Khánh và HKT không có sự đồng nhất. Anh Khánh thì bảo KTV nhà máy có nghe tiếng kêu và im lặng. HKT thì bảo là chưa nghe tiếng kêu (cái này k biết tin ai).

Có những tiếng động lạ mà thi thoảng mới xuất hiện thì cũng khó-Lúc đi kiểm tra thì không kêu, về lại kêu.
Với anh Khánh thì mình cũng hiểu được sự khó chịu đó, tuy nhiên bên Honda vẫn theo dõi tình huống của bác, trong cơn bực tức bác đã vội vàng tiễn em nó cho ng khác.

Sự việc đã lỡ rồi, thôi thì bác cũng nên cup cấp số đt ng đang sở hữu xe cho HKT để Hoda có hướng giải quyết hợp lý nhất có thể!

Trong sx thì sản phẩm bị lỗi là vấn đề thường xãy ra-có chăng là các hãng hạn chế số lượng sản phẩm lỗi và thái độ cũng như trách nhiệm khắc phục sau khi phát hiện sản phẩm lỗi thôi.

Thân!
Khả năng cao là sẽ ko cung cấp sđt của chủ mới bác P ạ vì như thế khác nào tôi lừa ông, bán cho ông cái xe lỗi

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
13/10/14
170
23
18
31
Chiếc xe có hàng trăm ngàn chi tiết, có lỗi cũng là bình thường đến các xe sang như Mẹc hay Porche còn suốt ngày thu hồi nữa là. Nên khi gặp lỗi hay sự cố các bác hãy bình tĩnh. Như lần trước em bị lỗi nhỏ, đến hãng ngta làm cẩn thận, khoảng vài ngày sau lại gọi điện hỏi han đầy đủ. Thánh Toy còn lỗi túi khí không bung bao nhiêu năm vẫn chưa khắc phục được đó bác

Hạng B2
11/6/16
118
14
18
42
Bác chủ xe bán đc xe, thì chứng tỏ tiếng kêu không phải lúc nào cũng có, chắc thi thoảng thấy tiếng gì đó thôi. Lúc có lúc không, cũng khó cho HKT kiểm tra

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Chính xác dịch vụ Kim Thanh tốt chứ khen gì.
Vậy em mới thắc mắc bài của chủ thớt. Mà sao mấy bài phản ánh dịch vụ, bh toàn của mấy bác tập lái viết không hà, làm người đọc cũng hồ nghi. Em chỉ tin mấy bài của các thành viên lâu năm thôi.

• Like
Reactions: futureneodo