Hạng B2
30/11/06
156
3
18
Đây là vợ 2 cũ của em, em cứ khoe bừa, các bác cho ý kiến nhé! Chụp bằng điện thoại nên ảnh chất lượng kém, các bác thông cảm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
RE: Xe Ỉn độ của em!

Chụp thế là đẹp rùi, em thấy trang trí nhẹ như vậy là Ok, đừng có vẽ rồng rắn, dán decal INNOVA, nhà quê lắm. Mercedes, BMW, Camry xịn thế mà đâu có dán decal quảng cáo um xùm, còn mình là xe bình dân mà lại nỗ um xùm trời đất thì thiệt là....

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Em góp ý tí, có cái này đáng độ nè: lắp thêm đèn signal bên hông xe sẽ rất hữu ích vì người và phương tiện tham gia lưu thông sẽ dể nhận biết tín hiệu xin rẽ. Đèn signal hiện nay hơi khó quan sát nê'u nhìn từ bên hông. Nếu gắn signal trên kính chiếu hậu,e rằng dễ bi va quẹt. Em thấy có mấy chiếc Previa củng lắp thêm signal bên hông xe

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

xe bác độ đẹp và xe bóng sạch sẽ lắm ! Chúc mừng bác.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: Luuhong

Em góp ý tí, có cái này đáng độ nè: lắp thêm đèn signal bên hông xe sẽ rất hữu ích vì người và phương tiện tham gia lưu thông sẽ dể nhận biết tín hiệu xin rẽ. Đèn signal hiện nay hơi khó quan sát nê'u nhìn từ bên hông. Nếu gắn signal trên kính chiếu hậu,e rằng dễ bi va quẹt. Em thấy có mấy chiếc Previa củng lắp thêm signal bên hông xe
Em cũng nghĩ như bác nhưng không biết mua cái đèn đó ở đâu

Hạng F
10/3/07
5.056
8.608
113
Thủ Đức - TP.HCM

Bác cuongnv ơi, Bác làm bộ bodylip cho em Innova của Bác ở đâu vậy? Bác giới thiệu cho em với. Em ở Sài Gòn.

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

bác độ đẹp lắm, em kết nhất bộ bodykit đó. bác mà làm thêm bộ viền đèn sau nhìn xe sẽ cứng cáp hơn.

Em nghĩ bác gắn thêm các bậc lên xuống nữa(dành cho con nít).;) Bác độ đơn giản nhứng impressive lắm:). Chỉ thiếu mỗi cái signal như là bác Luuhong nói là wa chuẩn :D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

dàn bững phía sau bác lắp thêm rất hợp lý, làm cho xe trông bớt hêu, có vẻ đầm hơn. Chứ em thấy bửng original cao qua' so với mặt đất khiến cho cỏ cảm giác Innova như anh hề mặc quần cục chó táp 3 ngày vẫn chưa tới.