Hạng B2
15/2/05
251
0
0
Các bác ơi:mad:, vợ hai của em vừa bị mấy thằng nghiện nó vặt mất 2 cái tai..đau hêt cả người.
Bác nào biết chỗ mua lại 2 cái tai ở đâu cho vợ hai INN của em không và chỗ làm bảo hiểm tai cho vợ hai luôn ạh... Em thề sẽ không ra Chợ giời mua lại tai cũ vì như thế chẳng khác gì tiếp tay cho mấy thằng ăn cắp...
Thêm nữa, Hai tai Inn chính hãng bao nhiêu, có bác nào biết thì báo em một tiếng nhá..
Đa tạ các bác .

RE: Xe INN bị mất Gương - giúp em với!!!!

Trích đoạn: laomap

Các bác ơi:mad:, vợ hai của em vừa bị mấy thằng nghiện nó vặt mất 2 cái tai..đau hêt cả người.
Bác nào biết chỗ mua lại 2 cái tai ở đâu cho vợ hai INN của em không và chỗ làm bảo hiểm tai cho vợ hai luôn ạh... Em thề sẽ không ra Chợ giời mua lại tai cũ vì như thế chẳng khác gì tiếp tay cho mấy thằng ăn cắp...
Thêm nữa, Hai tai Inn chính hãng bao nhiêu, có bác nào biết thì báo em một tiếng nhá..
Đa tạ các bác .

Thôi xong....xe mới mà bác bị thế thì đaoooooooooo quá.Chia buồn nhe bác.
Bác ngoài HN phải khg??? Thì bác chỉ có nước vô hãng thôi, đảm bảo nó chém bác rơi cổ luôn. Em đỡ hơn bác bị nó gỡ cặp gạt nước. Có bác khác bị nó gỡ cái bánh xe dự phòng luôn đó bác.
Phải cẩn thận hơn thôi.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Thanks bác Bơm điện...gạt nước mà cũng lấy hả bác.... bác có biết bao nhiêu tiền 2 tai không..thấy nói là 6t thì phải...không biết Saigonpart có bán không vì ngày mai là chủ nhật...đại lý Toyota nó nghỉ bác ạ..cuối năm đen wa

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Trích đoạn: laomap

Thanks bác Bơm điện...gạt nước mà cũng lấy hả bác.... bác có biết bao nhiêu tiền 2 tai không..thấy nói là 6t thì phải...không biết Saigonpart có bán không vì ngày mai là chủ nhật...đại lý Toyota nó nghỉ bác ạ..cuối năm đen wa

Bác bỏ xe đi lâu lắm phải không và xe đậu chỗ o đông người phải không ạ , thế thì tụi nó mới dám bẻ 2 tai cùng lúc . Dù sao cũng chia buồn cùng bác , thôi cuối năm giống như bị xui , qua năm mới may mắn lại đến , con In của em cách đây vài tuần cũng bị nổ banh cái lốp trước bên tài lúc leo lên bàn nâng rữa xe nè . Bác thử vào To Bến Thành xem sao , em nhớ hồi đó CN họ vẫn làm việc

Hạng B2
28/6/05
163
0
16
Xóm Nước Đen

có chứng kiến vợ 2 bị mất tai thì thấy dc nổi đau nó lớn cỡ nào. Em 1g sáng chạy lên đường cây trâm có viêc gấp, chạy vào con hẽm cụt và đậu trước nhà khỏang 10m. nhìn địa thế dễ thủ khó công nên cũng tạm yên lòng. Vậy mà vừa chạy vô nhà thì nghe tiếng nẹt Pô, linh tính thấy có chuyện chẳng lành nên em chạy ra.
hịc hịc nhìn 4 sợi giây điện mà gồng mình thét lên 3 tiếng hự..hự..hư..:mad:. Cũng may là có bảo hiểm

Hạng B2
28/6/05
163
0
16
Xóm Nước Đen

to Bơmdien: nó có bảo hiểm mất cắp luôn ( bảo hiểm vàng của thằng honda í), bảo hiểm này chỉ sử dụng 1 lần. Bác phải có giấy xác nhận của chính quyền địa phương nơi bị mất cắp thì mới dc đền bù. Nhưng Để làm dc giấy này thi phải...hichic:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Em để xe đoạn cuối phố Lê Trọng Tấn, mọi khi để không sao...hôm nay đang ngồi linh tính, chạy ra..thấy tai vợ hai biến mất..tiếc đứt cả ruột...mà đi xe về không có tai...nguy hiểm kinh...

Bác xuống Toyota GP hoặc Láng hạ ý , nhờ mấy thằng nó quát cho 1 tiếng đắt lòi kèn . Em vẫn nản 2 điểm Dịch vụ này . Giá cả thì chúng nó phán đâu biết đấy còn dịch vụ thì như dịch vụ hãi kinh nguời sau vụ bảo hành vừa rồi .