Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
các pác cho iem hỏi câu này, liệu xe INNOVA sau tết này có hạ giá ko nhẻ, hom giữa tháng 1 em hoi thi bon toy ở Giải phóng đòi 28.2, hôm tháng 12 thì sếp em mua được giá 27.8, liệu bọn toy nó có chương trình khuyến mại gì ko nhỉ.em thèm cưới con vợ hai này qua rồi, thèm nhức hết cả răng, các pác cho thêm ít thông tin về bọn Toy này đi

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: xe INNOVA

ơ thế các pác ko định mua IN nữa hay sao thé??trả lời hộ tôi đee đe

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

1 số bài cũ đã đề cập tới vấn đề này rồi bác ơi . In cũng sẽ nằm trong đợt giảm giá vào giữa năm . Tuy giá xe xuống nhưng cũng lại rục rịch các chính sách điều tiết các loại xe của nhà nước như tăng thuế , đánh thuế môi trường và còn nhiều chuyện nữa mà em chưa kịp nghĩ ra . Nói chung là sẽ làm nản lòng người mua do ... thiếu tiền đóng các loại thuế . Nếu ghiền quá bác nên tranh thủ múc sớm . Cảm nhận của em In được lắm nhưng dàn nhựa vẫn nghe lục cục nhiều . Chúc bác có xe sớm :D

Hạng B2
16/12/06
114
0
0
INDOCHINA AUTOMATION

Theo lộ trình thì chắc chắn sẽ rẻ đấy, vì bây giờ giá xe đang ở trên trời mà bác.
Nhưng mà bác hỏi tết năm nào đấy vì em sợ bác phải chờ hơi lâu.
Các hãng xe nhà VAMA vẫn còn bám được vào cái lộ trình giảm thuế dài dài mà bác.
Theo em nếu bác thích em nào thì chén luôn đi, khỏi phải phân vân.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Ba'c cho em xin so^' Tel nhe'. Em se~ trao doi them voi bac.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

theo em,với tầm đó tiền, INNOVA là lựa chọn tối ưu nhất. bác ỏ SG hay Hà Thành vậy

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

cám ơn các bác đã cho lời khuyên bổ ích, quả thực là nếu đã có tiền thì ko thể ngồi yên được nữa rồi. em sẽ mua thàng Toy INNOVA này sau tết thôi, chắc là vẫn phải nhẫn nhục với cái bon Toy cũng như WAMA này thôi, mịa chúng nó bán xe cao qua mà mình thì thèm xe ko chịu được

Bác Luuhong à tôi ở Hà Nội mà nếu có gì hay bác cứ trao đổi nhé.

Trân trọng

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

Mấy Bác Salé To này lance To kinh quá, Bác cứ làm như không mua To thì không có xe gì để mà mua hay sao, sao Bác ko nghĩ đến 1 số loại khác

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

loại nào nào hả bác, bọn tôi đâu phải mấy thằng bán hàng của TOy mà lăng xê chúng nó. chả qua là tiền đấy thì chỉ mua IN là hợp lý thôi, làm gì có xe nào phù hợp nữa.

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

Bác adco thì chắc chắn ko phải sale của toy đâu......vậy bác honam cũng ko phải luôn.;):Dcứ bình tĩnh nào các bác

Status
Không mở trả lời sau này.