Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: xe INNOVA

kìa các Bác đừng nặng nhời với nhau nũa, ai có việc của người đó, ai vội thì đi trước ai không vội thì đi sau. E vội ko đợi được nữa nên bán lúa non để mua xe chấp nhận mọi thương đau thiệt thòi, nhưng được xe mới thoả lòng mong ước. Mai em nhận xe có gì em post ảnh cho các bác chia sẻ cùng.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: VuongNgoc

Xe vẫn thế mà bạn, cái quan trọng nhất là rất cần xe thì lấy ở đâu, ai chẳng biết là ko thích thì đừng lấy. Nhưng các bác lấy xe toàn lượn lờ vớ vẩn (chỉ tổ tốn xăng mà sỹ thì cũng chả hơn là mấy) thì ko lấy sớm cũng phải thui, xe cần sớm là do công việc, xã hội cũng phải có người này nguời kia, cứ dài cổ theo đúng quy trình thì chết ah. Chắc các bác này đi khám chữa bênh cứ dán cái thẻ bảo hiểm y tế lên mặt rôi ngồi chờ chết đây
Ủng hộ những cái mới nhé. Nick có thể thay đổi nhưng tên và số điện thoại thì không
Gửi bác hungndung/dungnhung/vnmale01 nay là VuongNgoc
Bác công nhận ngày càng tin vi thật.
Bác chuyên mua tranh suất với các khách hàng thực sự sau đó bán lại kiếm lời em thấy hành động này không đẹp lắm.
Bác mới chính là người làm những khách hàng khác đợi lâu.
Mong bác suy nghĩ lại.
Tui em ủng hộ bác tham gia diễn đàn nhưng để cho thêm thông tin do bác làm tại Toyota chứ để chém thêm 1000 USD với anh em OS thì em xin bác.
Câu này thì chắc bác canthi_td hiểu vì sao:
"Nick có thể thay đổi nhưng tên và số điện thoại thì không"

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: BMW_NHT

@hoanam :mad::mad::mad::mad::mad: .tại sao giá ở HANOI lúc nào cũng tốt hơn saigon vậy...cùng 1 nước Việtnam mà còn vậy à....ôi thôi chán...chán....mấy ông VAMA làm ăn vậy sao..hànoi ,,saigon cách nhau cả 500usd ..là sao:mad::mad::mad::mad::mad:
Giá cả bớt là tùy theo tình hình từng đại lý không liên quan đến vị trí địa lý. Giá niêm yết là không đổi.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: NguyenHung1

câu "được xe mới thoả lòng mong ước" tôi cho là hay lắm. Vì vậy diễn đàn cũng phải cần những nguời bán xe để thoả lòng mong ước chứ, còn ai ko mong ước thì có bị phạt gì đâu. mà mới có 1 ngưòi thi các bác co xe rồi chan không thich tôi cũng thấy lạ, kệ họ để họ quảng cáo bán đựoc thi bán ko bán đuợc cũng đâu có sao. Miễn là phục vụ tôt cộng đồng yêu xe, thích xe và máu xe là đựoc rồi.

Cái câu "Nick có thể thay đổi nhưng tên và số điện thoai có thể thay đổi" tôi cũng cho là hay lắm, chẳng ai rỗi hơi mà vào đây để rồi phải đổi nick cả. Thế nhỉ, bác gì có xe nhớ gửi ảnh lên nhé
Bác vừa tung vừa hứng vui nhỉ.
Em dự đóan đây cũng là nick của bác hungndung/dungnhung/vnmale01
nếu sai thì mong bác thứ lỗi nhé

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Các bác thân mến,
Topic này thật sự khá hay,thu hút được nhiều ý kiến đáng tham khảo cho tất cả chúng ta.
Tuy nhiên như đã biết,những ngày gần đây một loạt nick của kẻ một thân lắm đầu vào xả rác 1 cách lỳ lợm,vô liêm sĩ.Chúng tôi đã cố công dọn dẹp,tuy nhiên nhìn trang viết nát bươm vì rác rưởi,trông rất phản cảm.
Vậy tôi xin phép khoá topic,mong các bác thông cảm.
Cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.