Status
Không mở trả lời sau này.
RE: xe INNOVA

Chúc mừng Bác Hồ Nam có xe mới,.
Hiện tại còn một số Đại lý tại HN còn xe Innova G giao tháng 5/07. Giá chắc chắn là không giảm dzùi :D
Thật tình, em không muốn bán xe cho anh em lúc này đâu, lỡ tháng 6,7/07 giá xe chẳng những không tăng mà lại giảm thì sao ? Em không dám nghĩ tới ...
Hôm rồi em đã giao chiếc xe Inno cuối cùng với giá 29K như em đã từng nói, ổng mừng hết biết luôn. Em hay nghĩ dại, nên thường tưởng tượng: Lỡ xe giảm giá thì sao nhỉ...
Ôi... Em không dám viết tiếp đâu :D Nếu Bác nào có nhu cầu cấp thiết thì mua ngay, còn nếu không hãy để tiền làm việc khác. Thị trường ô tô Việt Nam bất thường quá các Bác ạ ;)

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

:D:D:D:D rồi xong pác santanaz3000 mà lên tiếng là xong.....em biết chuyện gì sắp xảy ra rồi....cám ơn pác đã bật mí:D:D:D:D...em ngồi nhậu tiếp ......:D:D:D:D:D....em cũng nghỉ như pác....em có con nhỏ em vợ làm kế tóan cho tui nhà máy Toyota...nó nói xe chất đống ...ko đại lý nào chịu tới lấy......:D:D:D:D:D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

nói ít hiểu nhiều cám ơn bác :D:D:D
Trích đoạn: santanaz3000

Chúc mừng Bác Hồ Nam có xe mới,.
Hiện tại còn một số Đại lý tại HN còn xe Innova G giao tháng 5/07. Giá chắc chắn là không giảm dzùi :D
Thật tình, em không muốn bán xe cho anh em lúc này đâu, lỡ tháng 6,7/07 giá xe chẳng những không tăng mà lại giảm thì sao ? Em không dám nghĩ tới ...
Hôm rồi em đã giao chiếc xe Inno cuối cùng với giá 29K như em đã từng nói, ổng mừng hết biết luôn. Em hay nghĩ dại, nên thường tưởng tượng: Lỡ xe giảm giá thì sao nhỉ...
Ôi... Em không dám viết tiếp đâu :D Nếu Bác nào có nhu cầu cấp thiết thì mua ngay, còn nếu không hãy để tiền làm việc khác. Thị trường ô tô Việt Nam bất thường quá các Bác ạ ;)

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: honam

Bác chit nói phải đấy họ cố tình làm hàng thôi.
Em thì ký hợp đồng 1 cặp Innova luôn tụi nó tính cho em 28.800USD vì lấy 1 cặp sau đó em chỉ có tiền lấy 1 con vì kẹt vốn vào CP sau đó tụi nó hối quá và còn không cho em lấy tiền cọc lại nữa bí quá chơi liều bán luôn CP lọai OTC lấy em thứ 2 về luôn nhưng hóa ra là may các bác ạ cổ phiếu OTC xuống quá....

Nên em không hiểu sao lúc đó Toy bán cũng đắt thế mà không cho em lấy cọc hay xin bán xuất nó lại không giải quyết.
Thế mà nay trên mạng lắm bác bán xuất nhỉ ???Khó hiểu quá.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Bác ơi

hỏi thử em vợ xem có phải là Innova J không , em nghe nói Toy làm xe đời J cho 1 hãng Taxi thì phải , khỏang 600 con xe. Còn xe lên thì dĩ nhiên đại lý ko lấy xe về rồi , khách cần thì lấy về thôi , ôm hàng làm gì nó xuống thì chít :D
Trích đoạn: BMW_NHT

:D:D:D:D rồi xong pác santanaz3000 mà lên tiếng là xong.....em biết chuyện gì sắp xảy ra rồi....cám ơn pác đã bật mí:D:D:D:D...em ngồi nhậu tiếp ......:D:D:D:D:D....em cũng nghỉ như pác....em có con nhỏ em vợ làm kế tóan cho tui nhà máy Toyota...nó nói xe chất đống ...ko đại lý nào chịu tới lấy......:D:D:D:D:D

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Gửi nick @hungndung/@dungnhung/vnmale01...một thân lắm đầu...
Thành viên này,nếu có đăng nhập với nick thứ...n để vào lại 4r thì hãy dành chút t/g để đọc bài này:
1/-Hầu hết thành viên OS nói chung và các bác hay sinh hoạt trong box Toyota nói riêng,thật sự bất ngờ vì Toyota là một nhãn hiệu thống trị thị trường VN,mà lại có một salesman (có thể là làm thuê cho 1 đại lý vớ vẩn nào đó) lỳ lợm và ngu xuẩn đến như vậy!
2/-Cách đây mấy năm,khắp hang cùng ngõ hẽm VN,đâu đâu cũng nghe "...keo dính chuột....sản phẩm của công nghệ hóa màu",phát ra từ nhiều cái loa mở hêt công suất,bất kể giờ giấc,địa điểm...Thử hỏi,bán hàng rong là 1 truyền thống đặc thù,có thể nâng lên thành một nét văn hóa của người Việt ta...đến nỗi có nhiều người đêm đêm kg nghe tiếng rao hàng quen thuộc là kg ngủ được....Thế tại sao phong trào...keo dính chuột...lại tịt ngòi luôn...
Điều này có thể lý giải rất đơn giản,rằng mình làm điều phản cảm,gây bực mình cho người khác (dù việc làm của mình kg tệ...) thì mình sẽ bị tẩy chay ngay tức thì!
3/-Thành viên này cứ cố tình vi phạm,đổi hết nick này đến nick khác và cứ auto spam một nội dung như nhau,gây cho người khác sự bực mình đến mức muốn chửi vào mặt,thử hỏi hiệu quả quảng cáo sẽ đến đâu[&:][8|]???.Theo suy nghĩ của nhiều người,chỉ có tâm thần...có vấn đề mới làm như vậy.
4/-Trong 4r đã quy định rất rõ,nghĩa là,bạn muốn QC,kg ai cấm,nhưng phải đúng chỗ và đúng nội quy:
5/ Việc quảng cáo trên OS phải tuân thủ những điều kiện sau:
5.1- Các quảng cáo với tư cách cá nhân để trao đổi các vật dụng liên quan để ô tô phải đăng trong chuyên mục OS-Mart.
5.2- Các quảng cáo mang tính chất kinh doanh của cá nhân, tổ chức phải được sự chấp nhận của ban điều hành.
5/-Thôi mong mấy bác nhiệt tình đóng góp cho box Toyota hãy thông cảm,đến đây thì tôi cũng...hết thuốc rồi[&:][8|]
Trích đoạn :vnmale01
mọi người đừng treo nick như thế vì các thành viên đó cũng chỉ bán hàng thực, chứ không phải ảo đâu, mà quan trọng sẽ giúp diễn đàn se thu nạp thêm nhiều thanh viên mới tạp hiêu biết về xe

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

@canthi_td Bác làm quá đúng.
Em trước làm Toyota 4 năm mà còn phát bực khi đọc quản cáo TOYOTA từ bác ấy.
Làm mất uy tính của hãng Toyota khi có bác sale làm ăn bổ bả như thế.

Tái pút: Em có quản cáo chổ làm của em phía dưới nếu thấy không hợp lệ thì bác cứ p.m một tiếng là em cắt ngay. Đừng bắt em xa OS tội em ở ngòai đây không có gì vui buồn lắm.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/3/07
3
0
0

@canthi_td: loại này khác gì mấy chú khoan cắt bêtông, chữa bệnh yếu sinh lý nhan nhản đâu bác! Có cần thì bác cứ hô anh em đồng loạt réo cái số điện thoại đó từ sáng tới tối - cho nó die lun là xong mà bác!:D

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

em đồng ý với pác O.S.P.D ....anh em chúng ta..stop là vừa rồi.....nói nữa tụi đại lý nó vẫn thế thôi...:D:D:D:D ,,nếu ai cảm thấy ko cần xe ngay....em khuyên rút tiền về...CHO TỤI ĐẠI LÝ NÓ CHÍT....@ALL ..hiện giờ nhà máy Toyota còn rất nhiều xe innova....nhưng đại lý ko lấy....chứ ko phải ko có.....đễ tạo sự khang hiếm ảo....:mad::mad::mad::mad::mad:....CHO NÓ CHÍT ĐI BÀ CON...NGƯỜI VIỆT HẠI NGƯỜI VIỆT

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@PÁC VuongNgoc .....em nói gì pác đâu???? em nói mấy thằng đại lý thôi.... Nick có thể thay đổi nhưng tên và số điện thoại thì không...thì tên với số điện thoại em đó....pác cứ gọi .....pác muốn cái gì em cũng chìu.....mong tin pác nhé:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.