Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: xe INNOVA

Trích đoạn: BMW_NHT

@all...kính các pác 1 ly ạ....các chiến hữu thân mến.....có lẽ chúng ta sẽ chờ con Mit Zinger thôi các pác ạ....nghe nói là giá nó sẽ dưới con Innova này....:D:D:D. Các pác nên rút tiền về hết đi...cho tui đại lý nó đền xe cho hãng....cho bỏ cái tật đầu cơ....Người Việt hại người Việt.....:mad::mad::mad::mad::mad:
Là xe gì vậy hả bác? nó của hãng nào dòng xe gì vậy? em chưa từng được nghe qua bác cụ thể tý xem sao.

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

@HONAM ...pác sang mục MUTSUBISHI đọc đi pác nghe nói là Zinger mới sắp ra .....vào quý 3 này

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: BMW_NHT

@all...kính các pác 1 ly ạ....các chiến hữu thân mến.....có lẽ chúng ta sẽ chờ con Mit Zinger thôi các pác ạ....nghe nói là giá nó sẽ dưới con Innova này....:D:D:D. Các pác nên rút tiền về hết đi...cho tui đại lý nó đền xe cho hãng....cho bỏ cái tật đầu cơ....Người Việt hại người Việt.....:mad::mad::mad::mad::mad:
Bác nói quá đúng

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

- Các Bác ợ sau nhiều ngày và nhiều tháng tìm hiều em đi đến QĐ mua IN và ngày hôm qua em đã đặt cọc tại TOY-Láng Hạ với giá chính thức: 29.9$ giao xe 25-05-2007 ko bớt một xu và cũng gần như ko có khuyến mại,dã man quá.
- Sở dĩ sao lại có giá như vậy qua tìm hiểu cho thấy các đại lý ko có xe giao ngay trong tháng, nếu muốn mua phải đặt từ tháng 05 cuối tháng 06 mới giao xe, giá 29.7$. Chính vì giá cả và thời gian chờ đợi nên em quyết mua luôn để đi cho kịp việc gia đình. và chỉ có Toy-LH còn xe giao trong tháng 5, ko hiểu sao bây giờ các hãng xe họ khan xe thế nhỉ?em hỏi bên Honda cũng nói ko có và T6 mới giao xe, liệu các hãng khác có hiếm xe như vậy không nhỉ.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Trích đoạn: honam

- Các Bác ợ sau nhiều ngày và nhiều tháng tìm hiều em đi đến QĐ mua IN và ngày hôm qua em đã đặt cọc tại TOY-Láng Hạ với giá chính thức: 29.9$ giao xe 25-05-2007 ko bớt một xu và cũng gần như ko có khuyến mại,dã man quá.
- Sở dĩ sao lại có giá như vậy qua tìm hiểu cho thấy các đại lý ko có xe giao ngay trong tháng, nếu muốn mua phải đặt từ tháng 05 cuối tháng 06 mới giao xe, giá 29.7$. Chính vì giá cả và thời gian chờ đợi nên em quyết mua luôn để đi cho kịp việc gia đình. và chỉ có Toy-LH còn xe giao trong tháng 5, ko hiểu sao bây giờ các hãng xe họ khan xe thế nhỉ?em hỏi bên Honda cũng nói ko có và T6 mới giao xe, liệu các hãng khác có hiếm xe như vậy không nhỉ.

Đây là chính sách của các hãng đó bác ợ . Họ ghìm hàng lại để tạo tâm lý cho khách hàng là không có xe ngay, cảm thấy cái demand tăng cao . Khi bác mua là bác sẽ thấy mình may mắn hơn các người khác vì phải chờ lâu hơn . Đây là bí quyết của các hãng đó bác .

Hồi năm ngoái 2006, Inno bán gần 10,000 Inno, thế mà cuối năm ngóai, gia đình em ra mua, có xe liền, 2 ngày là giao xe . Mà thường thường cuối năm gần Tết là demand tăng khá cao vì khách muốn có xe mới đầu năm thế mà em vẫn mua được tỉnh bơ .

Nói túm lại là xe không khan hiếm, chính hãng xe tự tạo ra sự khan hiếm đó

Tập Lái
20/12/04
23
0
1

Sang năm nhà nước hạ thuế nhập khẩu xe ASEAN còn 20%, xe lắp trong nước cũng phải hạ giá rất nhiều nên hiện nay VÂM cố tình tạo khan hiếm giả tạo để vét 1 đợt chót. Các bác chưa có nhu cầu gấp đừng giơ cổ ra cho VAMA cứa làm gì.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: germany83

Sang năm nhà nước hạ thuế nhập khẩu xe ASEAN còn 20%, xe lắp trong nước cũng phải hạ giá rất nhiều nên hiện nay VÂM cố tình tạo khan hiếm giả tạo để vét 1 đợt chót. Các bác chưa có nhu cầu gấp đừng giơ cổ ra cho VAMA cứa làm gì.

Bác có văn bản nào chứng minh ko hay là lại cứ nghe nói, em thấy CP mình vẫn tiếp tục hà hơi cho các hãng xe để chúng nó bóc lột người NTD thôi, vào WTO rồi mà đâu thấy xe hạ giá vẫn lên mà ko có hàng Bác thấy chưa? chính sách thuế củ chuối như vậy đấy, Bác cố chờ xem vậy, em vội nên em đi trước bác, Chúc bác ở lại mua xe giá hời.

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

pác honam cứ bình tĩnh ko việc gi phãi ầm ĩ thế.....em nói pác rồi...tui đại lý nó lừa dân ta....hàng ở hãng toyota chất đầy ra đó....cái này là sự thật,,,,pác tin em.....em buộc phải quảng sự sung sướng ấy lại là vì câm bọn nó........:D:D:D em kính pác 1 ly nhé....pác nhớ chụp hình em nó post lên anh em xem nhé....chúc pác vui với em nó

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Xe Innova bây giờ cũng khó khăn bạn ạ! Hiện giờ mình cung cấp
Innova J giao xe khoảng cuối tháng 5 đầu tháng 6, nhận xe ngay giá chuẩn 25k!

Hỗ trợ được các bác trong vấn đề thủ tục nộp thuế trước bạ, đăng kiểm, đăng ký lấy biển xe lưu hành. Hỗ trợ được các bác muốn mua xe theo phương thức trả góp (theo điều khoản của các NH)... thủ tục nhanh gon.

Xe Toyota trong tầm tay các bạn và trong khả năng của tôi
Hưng 0983.545.170 / 0983.086968 - tư vấn bán xe nhanh gọn
@vnmaile: nick của bác là nick của hungndung là 1: BĐH khoá quyền truy cập của nick này là do bác spam quảng cáo lung tung. Chúng tôi có nội qui rõ ràng, đề nghị bác xem lại. Nick này sẽ bị khoá trong giây lát. Bác có đăng ký thêm nick nữa thì vẫn thế thôi

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.