Hạng B1
12/3/12
60
0
6
Không phải e giới thiệu xe cho các Bác đâu
XE KIA OPTIMA Hybrid -------> Quá đẹp
,nhưng mà e có dịp gặp chiếc xe này rồi ,nó quá đẹp
:)
Em có vài bức hình cho các Bác xem qua thử :
Mặt của em nó nhìn nghiêng nhìn rất kênh

Nhìn ngang e nó thấy rõ thiết kế mượt

Nhìn mông của e thấy cũng đẹp theo kiểu iểu điệu

Đèn cản nhìn cũng được,chứ ko độc

Chân cẳng nhìn cũng chắc chắn

Em xin chụp ké với e nó,vì e nó thấy quá sang trọng,trong khi e thì.......hic,ước mơ của e quá xa vời [/:)][/:)]

.......Sau khi xem bên ngoài,e xin mạng phép được vào tham quan bên trong của e ấy:mad::mad:

Em mới tập lái ,nên các bác ném đá nhẹ tay giùm e,mắc công làm lại đồng sơn mất gin các Bác ạh

Vì em nó mới nhập khẩu về,nên không biết chất lượng ra sao,mong các bác có kinh nghiệm thực tế cho e chút ý kiến về e này ! Thanks

Thông số kỹ thuật theo như trên mạng thì như thế này :
<span style=""color: #ff6600;"">Model Optima Hybrid được trang bị song song động cơ xăng điện giữa máy xăng Theta II, 4 xi-lanh, dung tích 2,4 lít, công suất 166 mã lực, mô men xoắn cực đại 151 lb-ft và môtơ điện mạnh 40,2 mã lực (30 kW). Động cơ xăng 4 xi-lanh được kết hợp với một hộp số tự động 6 cấp. Khi ở chế độ hybrid, mẫu Kia Optima Hybrid có khả năng sản sinh công suất lên đến 206 mã lực, mô-men xoắn cực đại đạt 195,4 lb-ft. Trong khi ở chế độ điện hệ dẫn động trên Optima Hybrid cho mô men xoắn cực đại 151,2 lb-ft. Được biết, một bộ pin lithium polymer từ LG Chem sản xuất hoàn thành gói dẫn động hybrid dành cho Optima.</span>
<span style=""color: #99cc00;"">Theo nhà sản xuất tuyên bố, Kia Optima Hybrid có mức tiêu thụ nhiên liệu cực thấp khi nó chỉ dừng ở mức 6,7 lít/100 km nội thành và 5,9 lít/100 km xa lộ.</span>
<span style=""color: #99cc00;"">Ngoài ra, Kia Optima Hybrid cũng được trang bị đầy đủ các tính năng khác bao gồm bộ la-zăng hợp kim 16 inch, ghế lái điều chỉnh 8 hướng, hệ thống điều hòa khí hậu hai vùng với các lỗ thông hơi, khởi động nút bấm và hệ thống thông tin giải trí rảnh tay kích hoạt bằng giọng nói.</span>
<span style=""color: #99cc00;"">Nếu móc hầu bao ra khoảng 5.000 USD, khách hàng sẽ có thêm lựa chọn với gói Hybrid Premium Technology bổ sung nhiều tính năng tiện nghi. Bao gồm cửa trời Panorama, bộ la-zăng hợp kim 17 inch, ghế hành khách điều khiển điện 4 hướng, ghế người lái có tính năng ghi nhớ, ghế trước/sau và vô lăng sấy, đèn pha HID, gương chiếu hậu tự mờ, hệ thống định vị tích hợp camera cùng hệ thống âm thanh Infinity 8 loa nâng cấp.</span>

Hạng C
17/11/11
506
6
18
Dáng dấp Huyndai Sonata đây mà-kakaka-Bro viết bài này là sao ta-giới thiệu để AE thèm chơi hả-hihi-vì có bán VN o&giá thế nào sao o có nè-dẫu sao cũng tks bài viết ngon bổ rẻ nhé!!

Hạng B1
12/3/12
60
0
6
BADBOYU20 nói:
Dáng dấp Huyndai Sonata đây mà-kakaka-Bro viết bài này là sao ta-giới thiệu để AE thèm chơi hả-hihi-vì có bán VN o&giá thế nào sao o có nè-dẫu sao cũng tks bài viết ngon bổ rẻ nhé!!
hjjj,e thấy e nó là e quá thèm luôn
,e nghe nói giá của nó tầm đâu 800 mấy triệu đó bác

Hạng C
17/11/11
506
6
18
boymen nói:
votranphu nói:
Em nó đúng là ngầu thật bác à
E cũng thấy vậy đó bác
Trông hình vậy chứ bên ngoài hoành tráng&to lém-mới thấy 1e trưa ở đường NTMK o bít của đại gia nào đ6ay mang biển 61A...hixx-nhìn xa cứ tưởng xe Đức-kakak!!

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
Em này thì khỏi nói, khoái nhất mở công tắc nge nó nào Kia Motor

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Ngoài đẹp ra hiệu suất tiêu hao nhiên liệu của em này phải nói là tuyệt vời...

Hạng B1
12/3/12
60
0
6
không biêt e Hybrid như vậy thì có hay hư hỏng không các bác