Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Chuyện xảy ra từ hồi cuối tháng 4 nhưng em làm biếng copy vào máy nên giờ mới up. Hôm đó đang chạy trên đường Đinh Bộ Lĩnh thì bị một tay xe khách 16 chỗ của Kumho chạy láo cúp đầu xe em mấy lần, sém móp đầu với nó, may cho nó là chưa chạm vào xe em chứ không chắc mỏi tay với nó.

Diễn biến tiếp theo đó là em chặn xe nó lại luôn, 1 mình bước xuống tới chỗ xe của Kumho túm cổ thằng tài xế bố láo cho 1 đấm vào mặt. Lúc chạy ẩu láo bao nhiêu thì lúc bị đấm vào mặt co ro nhục như con cún ngồi một cục liên tục xin lỗi. Đối với bọn mất dạy này thì nên cho nó vài đấm vào mặt.

Hạng D
18/4/15
1.397
10.868
113
Đù, nên tuyển bác này ra Trường Sa, thật là thanh niên cứng!
Like Like Like
Mà hình như nó muốn vào lan giữa, theo cam thì con 16c nó hơn nữa thân xe, bác cũng nên thông cảm chạy chậm lại mà cho nó vào, vì chắc chắn lan trong ko cho dành cho 4B, nhiều con đường như XLHN, PVĐ thì <=29 chỉ được chạy 1 lan sát con lươn, trong khi 45c lại được tất, dám cá bác chủ chưa để ý 16c chạy ntn, nên cảm thông nhá! Bụp được nó chắc do lái mới thôi!

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Đù, nên tuyển bác này ra Trường Sa, thật là thanh niên cứng!
Like Like Like
Mà hình như nó muốn vào lan giữa, theo cam thì con 16c nó hơn nữa thân xe, bác cũng nên thông cảm chạy chậm lại mà cho nó vào, vì chắc chắn lan trong ko cho dành cho 4B, nhiều con đường như XLHN, PVĐ thì <=29 chỉ được chạy 1 lan sát con lươn, trong khi 45c lại được tất, dám cá bác chủ chưa để ý 16c chạy ntn, nên cảm thông nhá! Bụp được nó chắc do lái mới thôi!
Gặp thằng xe khách có hàng nó chém cho cụt nách !

Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Thứ nhất, em không phải thư sinh, đã từng túm cổ xe tải vì chạy láo chứ mấy ông xe khách này ăn nhậu gì với em. Thích thế nào em chiều thế ấy thôi à :D. Có gan chặn xe 16c như trong clip thì không cần phải giải thích là có thật bị ăn đấm hay không, tiếc là không có gắn cam sau nên có vài người mỉa mai vớ vẩn. Gặp em ngoài đời thì chắc bác đó sẽ không dám nói câu này nhé.

Thứ hai, tài Kumho không phải tài mới, nhìn cách đi thì biết, tài mới cho tiền cũng không chạy được vậy. Tài cũ mới hay cướp đường (nó đang chạy lane xe máy).

Thứ ba, phương châm của em là không thỏa hiệp với cái xấu, tất nhiên phải trên tinh thần 50/50 thắng trở lên, chứ cũng chẳng điên đến mức lao vào như thằng ngu để bị thiệt. Nó đi xe kiểu đó mà thỏa hiệp thì xã hội chắc mấy chốc sẽ loạn hết sống sao nổi.

Một sự nhịn là chín sự lành, em vẫn quan niệm thế nhưng vẫn chưa làm được.