Hạng D
16/12/09
1.178
10.903
113
Em mới từ tòa nhà Cantavil bên An Phú, Quận 2 ra. Hết sức bức xúc với việc đám xe máy trú mưa ở trong đường hầm đoạn dốc lên ra cửa tòa nhà.
Đường hầm đã dốc, quanh co, còn hẹp nữa. Thế mà đám ngu xi đó đứng thành hàng mà trú. Bảo vệ tòa nhà thì không ai ra đuổi đi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Thì trời mưa họ sợ ướt và chưa kịp khoác áo mưa. Chuyện này bt thôi, mình đi xe o to k lo uót nên thông cảm và sẻ chia chậm một chút cũng k sao mà bác. Cuoc sống nhiều khi mình dàmh thời gian cho nhưmg viẹc trời ơi còn nhiều hơn mấy phút này ấy chứ.

Hạng B2
18/2/15
414
675
93
35
Thủ Đức
Nói thẳng luôn bác mới là thằng ngu si. Bác hơn ngta con xe có mái che. Bác đi xe hơi nên cảm nhận nỗi khổ xe máy. Nếu bác là ng đi xe máy. Bác cug ko muốn phải trú ở đó cho bị chửi đâu. Bác muốn chửi về ý thức mời bác chửi bọn xxx trước cho tôi nhờ

Hạng D
6/5/07
1.704
18.595
113
Nói thẳng luôn bác mới là thằng ngu si. Bác hơn ngta con xe có mái che. Bác đi xe hơi nên cảm nhận nỗi khổ xe máy. Nếu bác là ng đi xe máy. Bác cug ko muốn phải trú ở đó cho bị chửi đâu. Bác muốn chửi về ý thức mời bác chửi bọn xxx trước cho tôi nhờ
Đọc kỷ bài bác chủ đi! Đang cái dốc lên mà bu ngay của hầm????

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Túm lại thằng trú mưa ngu, thằng đi 4b cũng ko khôn hơn là bao!
Bỏ tiền tỷ để đi dzô chỗ ất ơ mà ở chung với mấy thằng 2b ngu xi ... vại cả 2 như nhao, chửi cái ji hem bít
Cảm ơn anh đã thay lời muốn nói!!!
Anh Chủ chắc còn trẻ nên hơi nặng lời rùi đó nha!
Người đi xe máy, gặp trời mưa, nhất là lúc tan tầm và đang rước em bé đi học về. Thì bất kì chỗ nào khô ráo là trú thôi. Làm gì mà biết đó là cửa hầm.
Đến khi phát hiện ra mình sai, mưa to thì dời đi đâu và trốn chạy đến chỗ nào để tránh???
Lúc này, có thể nói là lực bất tòng tâm. Mà nhất là nếu có em bé đi cùng thì Mềnh tín dụng,dù biết là sai nhưng không thể di chuyển được đâu, anh Chủ nhé!
Lần sau, nên Cắn Dzăng mà thông cảm cho qua. Đừng nên nặng lời như thế.
Mắc mưa, đáng tội, ko đáng trách đâu!
Thế nhé! Thân ái, tình người!!!

Hạng D
6/5/07
1.704
18.595
113
Cảm ơn anh đã thay lời muốn nói!!!
Anh Chủ chắc còn trẻ nên hơi nặng lời rùi đó nha!
Người đi xe máy, gặp trời mưa, nhất là lúc tan tầm và đang rước em bé đi học về. Thì bất kì chỗ nào khô ráo là trú thôi. Làm gì mà biết đó là cửa hầm.
Đến khi phát hiện ra mình sai, mưa to thì dời đi đâu và trốn chạy đến chỗ nào để tránh???
Lúc này, có thể nói là lực bất tòng tâm. Mà nhất là nếu có em bé đi cùng thì Mềnh tín dụng,dù biết là sai nhưng không thể di chuyển được đâu, anh Chủ nhé!
Lần sau, nên Cắn Dzăng mà thông cảm cho qua. Đừng nên nặng lời như thế.
Mắc mưa, đáng tội, ko đáng trách đâu!
Thế nhé! Thân ái, tình người!!!
Ông Trời cho cặp mắt để nhìn, cho bộ óc để nhận thức! Không lẻ mắt chỉ để nhìn gái, óc quăng cho chó gậm?
Ăn trông nồi! Ngồi trông hướng.