Tags
c300
Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Xe Mer C đời mới thuộc hạng sedan gì - hạng C hay D?
Em thấy kích thước dòng C W205 hơi to, ngang ngửa Camry, chỉ thua chiều dài chút. Vậy em nó thuộc dòng sedan D hay C vậy các bác? Đang ngắm nghía em nó, rất tuyệt.

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Chơi đê
Hì, ý là em đang ngắm nghía em nó trong gara nhà, thấy nó cũng to bề ngang như dòng sedan D lâu nay, chứ ko nhỏ như Altis hay Maz 3, nên em hỏi thôi, ko biết xếp nó vào loại cỡ gì.
À, chiều dài cơ sở nó hơn cả Camry với Mazda6 nữa.

Hạng C
12/4/13
832
11.219
93
Hì, ý là em đang ngắm nghía em nó trong gara nhà, thấy nó cũng to bề ngang như dòng sedan D lâu nay, chứ ko nhỏ như Altis hay Maz 3, nên em hỏi thôi, ko biết xếp nó vào loại cỡ gì.
À, chiều dài cơ sở nó hơn cả Camry với Mazda6 nữa.
Bâc chơi rồi hả? Em đang chờ em ý, cho vài quả ảnh với cảm nhận về em nó đi bác?

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Bâc chơi rồi hả? Em đang chờ em ý, cho vài quả ảnh với cảm nhận về em nó đi bác?
Y như cái ảnh trên, khác quả mâm thôi.
Mới chạy khoảng 1000 nên em chỉ thấy nó êm hơn vợ Nhật cũ, cực kỳ ăn đường, chắc chắn, tương đối vọt ( chế độ sport). Cái HUD rất hay, khó tả, nhìn vào cứ như nó in trên mặt đường, chứ không phải hắt lính như loại độ chế . Đi đường trường thì cái bộ phuộc hơi mới chứng tỏ giá trị, nó triệt tiêu gần hết rung động ở tốc độ 60 trở lên ( mặt đường gợn sóng lăn tăn, hay gặp ở miền tây), cái này là anh bạn đi cùng nhận xét, em mới để ý là đúng, vì hắn hay chạy đường miền tây. Máy lạnh ngon, lahnh nhanh, êm. Gạt mưa nhảy tưng tưng mấy ngày đầu, nay cũng thấy đỡ hơn. Dàn âm thanh burmester tạm tạm, nghe chưa đã, có bác nào cũng nói chuyện này ở topic khác rồi. Ghế tài ngồi không êm, đi đường xa em hơi mỏi lưng. Đèn pha ngon, sáng, thông minh... Còn nhiều thứ lắm, khi nào nhớ em viết tiếp. Nói chung là ngon trong tầm tiền.

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
À, xe có sẵn nhiều, sao bác phải chờ? Em ra xem và dắt về có 3 ngày.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Xe chọn màu xe, màu nội thất thì phải chờ lâu chứ đâu có sẵn. Nội thất đen thì mới có sẵn.