Hạng B1
19/1/06
70
0
0
Các bác cho em hỏi giá Mer B150 đời 2006, chạy 6 vạn, hình thức như mới…….

Màu đen: B150 dung tích 1.5
Số KM đã chạy: 6km
Lúc mua: tháng 10 năm 2007.
Hiện trạng: Đang năm xưởng do chết cục đề, hang báo giá 26tr bao gồm thay cả acquy luôn.
Đã 2 lần bị mất trộm gương.
Tiểu sử rõ ràng, chưa bơi lội hay va quệt.
Nội thất như căn bản của B150, 2 cửa trước tự động, 2 cửa sau quay bằng cơm…..

Xe của anh bạn, đang có ý định đổi xe, nên em hỏi thứ xem giá của nó hiện đang bao nhiêu để em hỏi mua, vì xe này ăn cũng ít xăng, đời cũng mới, mua đi làm quanh quanh thành phố cũng tiện vì nó nhỏ gọn, và giá tiền em nghĩ cũng không đắt quá.

Vậy các bác định giá giúp em chiếc xe này với nhé.
Em cảm ơn các bác.

Hạng B1
19/1/06
70
0
0
Bạn cũng là vấn đề đó bác.
Nếu là người ngoài, thì có thể trả giá theo đúng cái giá mà thị trường nó vậy. Người bán có đồng ý hay không là quyền của người ta.
Còn đằng này trả giá thì sợ mang tiếng, còn nhu cầu của người bán thì, mua cái xe hết nhiều tiền, bán đi mất nhiều thì người ta cũng tiếc chứ bác.
Hôm qua em hỏi thì bảo là khoảng 34k nên em cũng không dám hỏi them điều gì nữa.
Bấm bụng nên đây hỏi các bác, xem giá nào là hợp lý nhất để báo bác ấy.
Nếu bác ấy để cho thì có cái xe đời cao đi, còn không thì em kiếm cái C 2003 tầm 24k đi vây.
Vì em cũng ít đi, chỉ thường đi thứ 7, chủ nhật, quanh quanh thành phố, đầu tư môt cái mới cũng khó.

Có bác nào biết về giá em nó tư vấn cho em với. Thới mình toán bác hiểu biết, mà nghe thấy B150 hình như nó thấp quá, nên chẳng ai tư vấn giúp em cả.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Ý bác đang nói về e này ?

Ủa sao mình pót M150 mà nó ra hình gì vậy trời ! Sorry chủ thớt .

Last edited by a moderator: