Tập Lái
2/4/08
21
0
0
53
RE: XE SẢN XUẤT TRONG NƯỚC CÓ TĂNG GIÁ?

To mazda3black: Anh ơi, nếu mình ký HĐ rồi mà rút lại có vấn đề gì không hả Anh? Em mua xe màu đen 2.0 không biết họ giao có nhanh hay không nữa, trong HĐ đã ký là giao trong tháng 5..híc..híc..

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/10/04
3.224
481
98

Vì xe đang khan nên thím rút lại sales họ còn cảm ơn thím nữa đó :)[8|]

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

khoảng 1-2 tuần nữa chắc chắn nó sẽ tăng. Nếu bác nào có ý định mua xe thì nên đặt hàng ngay đi

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Tăng là cái chắc, ko tăng thì nó bù lỗ cho chúng ta sao . Kiểu này con xe của em lại lên giá rồi , mua cả nửa năm đi được 5k còn đâu toàn đắp chiếu, mới cong, bán kiểu gì chả huề vốn :)

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.296
113
53
SG

trong HĐ Toyota của em đang kí cuối tháng 2 thì có thòng thêm câu " 2 bên có trách nhiệm không được xin tăng hay giảm giá gì so với giá trị ghi trên hợp đồng trong trừong hơp toyota VN không thay đổi giá niêm yết " ??? Vậy thì giá xe lên thì nhà em phải bù thêm tiền à. Khoảng đầu tháng 5 nhận xe

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

Trích đoạn: mazda3black

Trích đoạn: GIRL_CIVIC

Dạ Em thật là cám ơn Anh. Em có hối sale rồi, trong HĐ ký giao xe trong tháng 5 mà Em thấy báo chí nói vụ tăng thuế NK linh kiện E run quá đi thôi.
Thím cứ bảo với sales là nếu ko có xe trong tháng 4 này thì tôi rút cọc lại, rồi thím qua đại lí Honda Vinh - Tân Miền Trung - cọc xe đúng 1 tháng là có ngay [8|]
nếu thế thì chị bỏ 10tr rồi qua bên Honda Vinh - Tân Miền Trung cọc. còn hợp đồng bên Cộng Hòa bác bỏ đi. Bác ko lấy xe thì bên Cộng Hòa fải trả lại cọc cho bác. Thế là chả mất j nhé.

Tập Lái
2/4/08
21
0
0
53

To Mr. vinhhip: Em cũng đang xúc tiến Anh ạ, thiệt là chiếc xe này hành hạ Em. Em cám ơn Anh!

Tập Lái
12/12/07
24
0
0

Chắc chắn là tăng các bác ơi, em có ông bạn mua Gentra đã bị tăng rồi (ông bạn em mua ở DW Thái Hà, Hà Nội).

Hạng B1
26/10/05
92
0
6
Hà nội

các bác cứ đồn thổi linh tinh, em gọi điện cho bạn em làm phòng sales HDV thì khẳng định là giá xe không tăng cho hết tháng 6, kể cả 1.8AT mới có thêm option

Tập Lái
2/4/08
21
0
0
53

Nếu Anh nói thế thì Em đỡ lo lắm. Biết rằng giá có tăng cũng cắn răng mà trả thêm tiền vì mình sinh ra la người VN rồi đành phải chịu chứ cũng biết làm gì. Nhưng bây giờ làm ăn khó quá phải tiết kiệm... Em cám ơn Anh Ta Viet Cuong nhiều nhé!