Tập Lái
1/2/21
0
0
0
Xe chạy 29k km mà lướt, ko thể hiểu từ lướt là như thế nào đây??
Dạ xe chạy gần 2 năm mà có 29k là chạy ít lắm ạ. mỗi năm chạy có hơn 10k. chạy ít hơn xe máy nữa ạ. quan điểm mỗi người khác nhau ạ. nếu a cảm thấy chưa là lướt thì thhoi ko sao ạ.

Tập Lái
1/2/21
0
0
0
xe sản xuất 2020 lăn bánh biển tỉnh tháng 12 vừa rồi là 610tr nhóe! Và ko phải màu đen xấu hoắc! Toy ĐSG chỗ ngay chân cầu SG bán xe cũ đắt lòi.
Dạ nếu a mua xe chỉ quan tâm về giá thì em chịu ạ. bên em là hãng bán xe còn quan trọng về chất lượng, có bảo hành chính hãng cho a. gặp vấn đề gì thì a cứ chạy xe qua bên e bảo hành như xe mới. cam kết xe không đâm đụng, ngập nước, không tua đông hồ luôn ạ. chứ xe thì giá nào cũng có quan trọng là chất xe như thế nào ạ.

Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Dạ nếu a mua xe chỉ quan tâm về giá thì em chịu ạ. bên em là hãng bán xe còn quan trọng về chất lượng, có bảo hành chính hãng cho a. gặp vấn đề gì thì a cứ chạy xe qua bên e bảo hành như xe mới. cam kết xe không đâm đụng, ngập nước, không tua đông hồ luôn ạ. chứ xe thì giá nào cũng có quan trọng là chất xe như thế nào ạ.
Xe mới 100% giá còn thấp hơn chỗ anh nêu, chỗ anh xe cũ tốt hơn xe mới chưa lăn bánh à?

• Haha
Reactions: cuongnm86
Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
giá này xe mới chỉ là giá niêm yết thôi anh nhé. tiền giấy tờ lăn bánh thêm 100tr nữa ạ.
Mình mua xe cũ mà lướt tiết kiệm được khoảng 100tr là ok rồi ạ. chứ không có chiện xe lướt mà rẻ gần phân nửa giá đâu ạ. Nếu có thì là xe đâm đụng ngập nước bác dám mua không?
mới có hơn 1 năm mà 30K Km là xe dịch vụ rồi, gặp phải xe cho thuê tự lái hoặc tập lái thì còn tệ hơn taxi lướt cái giề, có vấn đề gì nặng chủ xe mới bán chứ chất cái rì

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/2/21
0
0
0
mới có hơn 1 năm mà 30K Km là xe dịch vụ rồi, gặp phải xe cho thuê tự lái hoặc tập lái thì còn tệ hơn taxi lướt cái giề, có vấn đề gì nặng chủ xe mới bán chứ chất cái rì
xe này gần 2 năm rồi anh. là mỗi năm đi có mười mấy ngàn thôi ạ. sao mà xe dịch vụ được ạ. xe này chính chủ bán xe đi gia đình ạ. xe co sao em nói vậy không đúng tặng xe cho a luôn ạ

Tập Lái
1/2/21
0
0
0
Xe mới 100% giá còn thấp hơn chỗ anh nêu, chỗ anh xe cũ tốt hơn xe mới chưa lăn bánh à?
dạ xe mới 100% phiên bản này lăn bánh Tp luôn là 650tr anh nha. bên em có bán xe cũ vs xe mới luôn ạ. a cứ yên tâm.

Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
xe này gần 2 năm rồi anh. là mỗi năm đi có mười mấy ngàn thôi ạ. sao mà xe dịch vụ được ạ. xe này chính chủ bán xe đi gia đình ạ. xe co sao em nói vậy không đúng tặng xe cho a luôn ạ
chính chủ cũng chạy dịch vụ hay cho thuê xe tập lái được , tào lao nhất là chuyện xe lướt, tặng xe cho lun