Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội
Em muốn nhờ các bác tư vấn mua con Grandis màu đen ở một cửa hàng bên Gia Lâm.Xe đã đi được tầm hai vạn,biển X.Cho em hỏi nếu thế thì giá 34 nghìn $ có hợp lí không ạ.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Xin bác tư vấn giúp em xe Grandis

Em thấy giá đó cũng hợp lý bác à. Phần còn lại bác xe cho kỹ.

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

cám ơn bác songnguyen nhiêù . em cũng không có kinh nghiệm xem xe lắm.Nhìn sơn cũng đẹp chỉ xước chút ít thôi,chắc chưa đâm va gì ,nôị thất và maý cũng ổn.

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Giá này quá đắt luôn, cách đây 1 tuần em xem 1 chiếc màu ghi giá 32K mới đi có 1vạn km. Sau đó được biết chủ nó đã gả với giá 31.5K. Nhược điểm là xe nguyên bản, chủ củ ko độ thêm gì cả...:D

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

Đây là xe cuả cưả hàng xe cũ nên chắc giá cũng cao hơn cuả chính chủ bán ra.Em thâý cũng mê em naỳ, không biết theo các Bác em có thể mặc cả bao nhiêu thì mua được các Bác tư vấn giúp em.Em trả 32k rôì họ vẫn không đồng ý.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác minhgago nếu xe như Bác tả thì trên 33K một chút có thể họ bán và Bác cũng có thể mua được. Vấn đề Bác coi xe thấy Ổn không thôi ,còn Km trên đồng hồ giờ đây đã không còn giá trị tham khảo đâu BÁC. mức giá như BÁC KIM CƯƠNG đưa ra chỉ có thể mua được từ khách trực tiếp(giá đó vẫn quá rẻ) ,chứ qua tay Môi giới và Cửa Hàng thì hơi khó.Hiện nay Môi giới và CH cho giá mua Grandis từ 32 ---- 33 K tùy theo xe và màu (giá chỉ mang tính tham khảo)

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

cám ơn Bác Medusa ,em cũng nghĩ là như vâỵ vì ngoaì thị trường mua Grandis cuả ngươì bán trực tiếp cũng rất khó nên mình cũng phaỉ chấp nhận giá cao hơn 1 chút.Mai em thử qua đó trả giá lên một chút theo như bác tư vấn nêú được thì em cũng lâý luôn vì em cũng thích con naỳ.

bsc
Hạng B1
8/11/06
70
0
0

Trích đoạn: Diamond

Giá này quá đắt luôn, cách đây 1 tuần em xem 1 chiếc màu ghi giá 32K mới đi có 1vạn km. Sau đó được biết chủ nó đã gả với giá 31.5K. Nhược điểm là xe nguyên bản, chủ củ ko độ thêm gì cả...:D
thế mà bác không báo anh em trên này một câu, bây chừ mới nói ra thì còn nghĩa lý quái gì nữa