Tập Lái
25/6/12
1
0
0
- Thanh vien moi xin may anh chi giao nhieu.hihi.Co di da may bua chac cung quen ma
co ai chan thuong hay dut day chang khong ve bv em uu tien lam truoc cho nhanh hehe

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
ông này hình như quen nè, hôm trước có đá em 1 cái nè

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Bác này chắc công tác bên chấn thương chỉnh hình, cho gia nhập đội bóng cũng tốt !

Hạng C
21/4/07
992
133
43
Ông này làm bên Ito nè
,mới chào sân mà muốn đồng đội chấn thương để vào bệnh viện ổng đè ra mổ nè,làm em sợ vải xém tè

23/10/06
14.638
5.121
113
vuonghuy_sg_ito nói:
- Thanh vien moi xin may anh chi giao nhieu.hihi.Co di da may bua chac cung quen ma
co ai chan thuong hay dut day chang khong ve bv em uu tien lam truoc cho nhanh hehe

Em ở miệt thứ mới lên Xì Goòng, tiếng Việt thì bì bỡm nên đọc hoài hỏng hiểu bác nói gì. Có ai làm ơn dịch dùm em, em đội ơn lắm! Nghe nói các bác thiệt là tốt nên mới ở lời nhở vả! Em xin cảm ơn! ;)

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
phuhaonguyen nói:
vuonghuy_sg_ito nói:

Em ở miệt thứ mới lên Xì Goòng, tiếng Việt thì bì bỡm nên đọc hoài hỏng hiểu bác nói gì. Có ai làm ơn dịch dùm em, em đội ơn lắm! Nghe nói các bác thiệt là tốt nên mới ở lời nhở vả! Em xin cảm ơn! ;)
Thành viên mọi xin mấy anh chị giào nhiều (chí nhiều vào) .hihi. Có đĩ dà (già) máy bựa chắc cưng quen mà. có ai chán thuổng hay đút đáy chàng không? về bv (bỏ vợ) em ứng tiên làm trước cho nhanh hehe

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
ruametocdo nói:
phuhaonguyen nói:
vuonghuy_sg_ito nói:

Thành viên mọi xin mấy anh chị giào nhiều (chí nhiều vào) .hihi. Có đĩ dà (già) máy bựa chắc cưng quen mà. có ai chán thuổng hay đút đáy chàng không? về bv (bỏ vợ) em ứng tiên làm trước cho nhanh hehe
Hoho có người đốt nhà

Hạng D
24/5/12
1.559
116
63
45
SFC: 0944506060
Ku này xin gia nhập đội bóng Mở Nguyên 1 Thớt mới ghê chứ
, qua bên Thớt Bóng đá chào sân nhé ITO, Em nghe đồn ở ITO bị chân phải nhưng lại hay mổ chân trái lém đó

PutinOS nói:
Ku này xin gia nhập đội bóng Mở Nguyên 1 Thớt mới ghê chứ
, qua bên Thớt Bóng đá chào sân nhé ITO, Em nghe đồn ở ITO bị chân phải nhưng lại hay mổ chân trái lém đó
Chắc tại không thấy cái sân Công Viên các Hoàng Tử nó nằm đâu í mà, thông cảm cho mem mới đi bác!