HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
Chào các bác,

Em dự tính thay vì tút lại xe cũ bị trầy trụa hơi nhiều thì sơn luôn cả nguyên chiếc. Các bác biết chổ nào ở Sai Gòn sơn lại nguyên chiếc chất lượng tốt, giá hợp lý thì giới thiệu cho em nhé (cho em biết luôn giá nhé). Em nghĩ các bác trong 4rum này chắc cũng có nhu cầu về việc này rất nhiều.

Mong các bác chỉ giáo...

Cảm ơn rất nhiều ạ!!!

HMH
Hạng B2
24/10/06
165
0
0
40
RE: Xin giới thiệu chổ "tút sơn" và Sơn Nguyên Con Xe

Em rất cần các bác giúp em...

Vẫn chờ các bác ơi!!!

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Em nghĩ bác cho vào chỗ Gara Quê Hương ở đường Hòang Văn Thụ đó bác à , em thấy chỗ này làm ăn uy tín và ổn đấy . Chúc bác được như ý nhé

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

số 3 bến vân đồn Q4,chỗ này là nơi quen biết của tớ đấy.

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Hiện tại xe của tôi đang nằm sơn tút tại 5 Quốc Hương, P Thảo điền, Q2. Trong đó cũng có mấy con đang sơn nguyên con, có hỏi giá là khoảng 9-10tr, Chỗ này mới mở và là người quen nên làm cũng OK lắm.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Bác không nói xe mấy chỗ thì làm sao biết giá!!!
Trích đoạn: HMH

Chào các bác,

Em dự tính thay vì tút lại xe cũ bị trầy trụa hơi nhiều thì sơn luôn cả nguyên chiếc. Các bác biết chổ nào ở Sai Gòn sơn lại nguyên chiếc chất lượng tốt, giá hợp lý thì giới thiệu cho em nhé (cho em biết luôn giá nhé). Em nghĩ các bác trong 4rum này chắc cũng có nhu cầu về việc này rất nhiều.

Mong các bác chỉ giáo...

Cảm ơn rất nhiều ạ!!!

Hạng C
17/10/06
674
751
93

Khi mình tút lại thì nó có tiệp màu không các bác nhỉ?

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: dalatlegan

Hiện tại xe của tôi đang nằm sơn tút tại 5 Quốc Hương, P Thảo điền, Q2. Trong đó cũng có mấy con đang sơn nguyên con, có hỏi giá là khoảng 9-10tr, Chỗ này mới mở và là người quen nên làm cũng OK lắm.
Chỗ này là Gara Thành Thái phải không bác ? gần nhà em, em cũng đang ngắm nghía chỗ này, định make up cho nó gần nhà ! nhờ bác giới thiệu cho em với :D:D em thấy chỗ này trang bị cũng rất đầy đủ

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

@binhtri : Chính xác là Xưởng dịch vụ sửa chữa bảo trì của Công ty TNHH thanh thành thái . Tôi vừa làm bên hông xe xong: móp vỏ, trầy và sơn lại ( do mấy thằng chạy 2B, nó gắn cục bọc đầu tay lái bằng sắt nó ủi vô :mad:) hết 550K. Làm xong OK khỏi biết luôn;). hiện ở đó đang dọn nguyên con Leganza trắng. Tui thì có quen với chủ và có em thằng bạn làm trong này nên chắc mấy đưa nó ưu ái hơn hay sao đó:D. Nhưng mấy cái xe có banner OS này thì gara nào dám lám ẩu đâu :D;)

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Có lần em cũng sơn lại cánh cửa, nhưng sau một thời gian thấy phần sơn lại không bóng bằng các phần khác, không biết tại sao? Khắc phục bằng cách nào? Help me with:D.