Hạng B2
17/5/06
183
9
18
37
Em tham gia diễn đàn OS từ 2006 đến nay đã gần tròn 6 năm. Nay em có 1 nguyện vọng muốn gửi đến Mod của diễn đàn otosaigon đó là cho phép em được đổi tên nick kutu thành kutushi. Bởi cái nick kutu giờ đây nó không phù hợp với em nữa. 6 năm trước, lúc còn là sinh viên, em chỉ nghĩ mình đăng ký đại 1 cái nick gì đó để vào OS xem cho vui, chứ không ngờ rằng mình lại gắn bó với diễn đàn này đến tận bây giờ. Không ngày nào là em không mở OS ra xem...Nay khi đã ra đi làm, có những mối quan hệ xã hội, đặc biệt là với những thành viên OS khác, mỗi lần ai hỏi thế nick diễn đàn là gì, em trả lời kutu, nghe nó rất khó chịu. Đôi khi còn bị chọc quê. Chính vì lẽ đó, hôm nay em viết mail này nói lên nguyện vọng của em để ban quản trị OS xem xét, giúp đỡ cho em được đổi tên nick thành KUTUSHI.
Em xin trân thành cám ơn và rất mong nhận được sự giúp đỡ từ ban quản trị.

Thân,
Kutu

Hạng B2
1/4/11
158
10
28
kutu nói:
Em tham gia diễn đàn OS từ 2006 đến nay đã gần tròn 6 năm. Nay em có 1 nguyện vọng muốn gửi đến Mod của diễn đàn otosaigon đó là cho phép em được đổi tên nick kutu thành kutushi. Bởi cái nick kutu giờ đây nó không phù hợp với em nữa. 6 năm trước, lúc còn là sinh viên, em chỉ nghĩ mình đăng ký đại 1 cái nick gì đó để vào OS xem cho vui, chứ không ngờ rằng mình lại gắn bó với diễn đàn này đến tận bây giờ. Không ngày nào là em không mở OS ra xem...Nay khi đã ra đi làm, có những mối quan hệ xã hội, đặc biệt là với những thành viên OS khác, mỗi lần ai hỏi thế nick diễn đàn là gì, em trả lời kutu, nghe nó rất khó chịu. Đôi khi còn bị chọc quê. Chính vì lẽ đó, hôm nay em viết mail này nói lên nguyện vọng của em để ban quản trị OS xem xét, giúp đỡ cho em được đổi tên nick thành KUTUSHI.
Em xin trân thành cám ơn và rất mong nhận được sự giúp đỡ từ ban quản trị.

Thân,
Kutu
bác có nói quá không vậy 6 năm ngày nào cũng mở ra xem thì
365 x 6 năm = 2190 điểm thưởng nhưng bác chỉ có 286 điểm thưởng à
, bác kiếm cách khác nói hy vọng bác hải lơ động lòng còn cách này thua rồi

Hạng C
31/1/12
955
388
63
51
Kutu nghe cũng được rùi bác ui, đổi làm chi bác?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Điểm thưởng mới áp dụng cách đây khỏang 2 năm, nên số điểm cao nhất quanh quẩn ở con số 800.

Riêng việc đổi nick thì BĐH không khuyến khích, chỉ trừ những trường hợp đặc biệt. Mong bác cứ vui với nick kutu hoặc là reg 1 cái nick mới kutushi. Đôi khi chính những cái nick đọc lên đã thấy tức cười nhưng nó lại là "đặc sản" của OS đấy.

Nick gì cũng vậy quan trọng là con người đằng sau cái nick đó thôi. Bác có thể lái đi chút xíu, ai hỏi nick gì bác cứ nói em là Kút ù hay Kút ú gì đấy :D