Tập Lái
4/9/06
39
28
18
Xin nhờ các bác trong forum hướng dẩn dùm em cung đướng Sài Gòn - Daklak - Pleiku Kontum - Qui Nhơn -.... - Sài Gòn. Xin các bác chỉ cho chổ ăn, ngũ, vui chơi dọc đường. Em chỉ đi chơi thui ạ, chắc chạy từ từ ngắm cảnh, nhưng nếu có chổ nào cần lứu ý máy sấy tóc, cũng xin các bác chỉ bảo cho luôn thể. Em chưa tùng đi cung đường này bao giờ, nên khẩn cầu các bác hướng dẩn thật cụ thể. Xin vô cùng đa tạ.

Hạng B1
7/10/08
86
0
0
TP HỒ CHÍ MINH
bác đi đường 14 lên buôn mê thuột rồi nghĩ lại,sáng hôm sau đi pleiku -bình định chiều dài khoảng 700km,đường tốt ,vắng còn xxx thì bác cứ chạy đúng tốc độ cho phép thôi,ví đường 14 và 19 là đường dốc quanh co với bác đi chơi mà nôn nóng chi ,chúc bác đi chơi vui vẻ

Tập Lái
4/9/06
39
28
18
Rất cám ơn bác 52P1314 đã nhiệt tình hướng dẫn. Nhưng sao quá ít comment, chắc có lẽ cung đướng này đi chán lắm nhĩ!!!!

Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
bác từ sg đi tới ngã tư sở sao quẹo phải chạy tới đồng xoài,quẹo phải tiếp chạy theo quốc lộ 14 sẻ tới đắc nông có bãng hướng dẩn chạy về buôn ma thuột.chú ý: mấy sấy tóc chổ bình phước và đắc song.lên bmt ngủ. dẩn em đi uống cafe rồi em chỉ tiếp. hehehe.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Có đoạn Pleiku><Komtum nữa hả bác? Đắc Nông>BMT>Pleiku>KomTum đều chạy trên đường 14, muốn đi Qui Nhơn thì bác phải quay lại Pleiku, theo QL 19 xuống Đèo Mang Giang> Đèo An Khê (hai đèo khó chịu) > Ngã ba cầu Bà Di. Gặp QL 1A. Quẹo phải về hướng Nam (Ngã 3 Phú Tài, quẹo trái về Qui Nhơn) Quẹo trái ra hướng Bắc.(Bình Định-Quảng Ngãi) Còn từ Kom Tum bác tiếp tục sẽ ra Đà Nẵng.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
7/10/08
86
0
0
TP HỒ CHÍ MINH
khi nào bác đi vậy ,còn em thì mùng 2 tết em mới đi pleiku,quê vợ cả em ở đó,đường 14 đi ban đêm sướng lắm vì không có xe dể lái nhung dể buồn ngũ,em đi mấy lần vào ban đêm rồi,sài gòn-pleiku em đi khoảng 10h

Hạng B2
1/3/07
186
2
16
56
Sài Gòn
phantan nói:
Có đoạn Pleiku><Komtum nữa hả bác? Đắc Nông>BMT>Pleiku>KomTum đều chạy trên đường 14, muốn đi Qui Nhơn thì bác phải quay lại Pleiku, theo QL 19 xuống Đèo Mang Giang> Đèo An Khê (hai đèo khó chịu) > Ngã ba cầu Bà Di. Gặp QL 1A. Quẹo trái về hướng Nam (Qui Nhơn) quẹo phải ra hướng Bắc.(Quang Ngãi) Còn từ Kom Tum bác tiếp tục sẽ ra Đà Nẵng.

Bắt giò bác nhé. Quẹo phải về Qui Nhơn, quẹo trái đi ra Quảng Ngãi chứ bác:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Hihi, thanks bác: Nhầm. Đi từ hướng Tây mà. Em sửa.

Tập Lái
4/9/06
39
28
18
duchieu214 nói:
bác từ sg đi tới ngã tư sở sao quẹo phải chạy tới đồng xoài,quẹo phải tiếp chạy theo quốc lộ 14 sẻ tới đắc nông có bãng hướng dẩn chạy về buôn ma thuột.chú ý: mấy sấy tóc chổ bình phước và đắc song.lên bmt ngủ. dẩn em đi uống cafe rồi em chỉ tiếp. hehehe.

Cám ơn bác, bác cho em số đt, em sẽ ới bác khi đến BMT. Nhưng mà em chưa đi tới ngã tư sở sao lần nào cả, chỉ chạy tới chùa bà Thủ dầu một rúi quay về, ec ec. Mong bác cho thêm tí thông tin

Tập Lái
4/9/06
39
28
18
52P1314 nói:
khi nào bác đi vậy ,còn em thì mùng 2 tết em mới đi pleiku,quê vợ cả em ở đó,đường 14 đi ban đêm sướng lắm vì không có xe dể lái nhung dể buồn ngũ,em đi mấy lần vào ban đêm rồi,sài gòn-pleiku em đi khoảng 10h

Có bác đi làm hướng dẫn chắc là tuyệt vời, nhưng tính em hay la cà lắm, đi theo bác chỉ làm bác bực mình thì khổ. Vã lại xe em 52M không đu theo xe bác 52P nổi, ac ac.