Tập Lái
20/3/07
15
0
0
Em mới lấy con i30 được 1 tháng rồi.Em đang phân vân ko biết có nên đi gắn viền inox gương và bảo vệ gương ko? Chẳng là em sắp đi chơi xa. Nên em sợ đang đi mà bị mất gương thì nguy.... XIn mấy bác giúp em nên lấp ở cửa hàng nào là uy tín. Em ở Sài Gòn. Cảm ơn mấy Bác.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Bác mua bảo hiểm đi có cả mất cắp của Liberty , chứ gắn bảo vệ gương em thấy ko đẹp tý nào . Mà gương xe HQ chẳng ma nào vặt đâu

Tập Lái
6/7/09
45
1
8
Ấy, bác nói thế hóa ra xe HQ đểu sao bác :)? a/em đang ghiền Santa fe, Sorento chết đi được bác nè. À 6 chiếc bên bác đợt này sắp lên tàu chưa?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
SantaFe2010 nói:
Ấy, bác nói thế hóa ra xe HQ đểu sao bác :)? a/em đang ghiền Santa fe, Sorento chết đi được bác nè. À 6 chiếc bên bác đợt này sắp lên tàu chưa?

Không phải là đểu bác ơi mà là nó rẻ . 6 cái cho em em SFC bên kia bắt đầu cho xuat rồi . Để anh em xem nó thế nào trên thực tế bác ơi . Không lấy 2010 mà xấu hơn 2009 thi teo à

Tập Lái
20/3/07
15
0
0
Nếu mua bảo hiểm vậy khi em đi chơi xa. Thì phải đợi bảo hiểm tới sao. tại em mún cho chắc ăn khi đi chơi thôi, em đi ra Nha Trang, mất gương sao đi chơi tiếp và chạy về nhà. Có bác nào bít chổ làm ở Sài Gòn ko. Gương xe em có sáy gương và gập điện,nên cũng hơi sợ, dạo này thấy mấy bác mất nhiều quá.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/7/09
45
1
8
manhodessa nói:
Không phải là đểu bác ơi mà là nó rẻ . 6 cái cho em em SFC bên kia bắt đầu cho xuat rồi . Để anh em xem nó thế nào trên thực tế bác ơi . Không lấy 2010 mà xấu hơn 2009 thi teo à
Vâng, có nhiều ý kiến về em 2010 này làm thế cho nó chắc. Khi nào về bác có thể cho em biết em đến ngó một tí nhé! Thanks.

Tập Lái
29/5/09
32
0
0
Bác cứ tậu 1 cái bảo hiểm mất cấp của Liberty vậy mà an tâm, không lo lắng gì nữa !!! Có gì thắc mắc bác cứ hỏi thêm bác Đông nhà mình là ok!

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
theo em thì Bác nên làm cọng cáp bảo vệ phía trong, có vặt củng còn đó để dán băng keo đi tạm, tròn kính thì không cần bảo vệ đâu :D:D

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Ở SG mà cũng mất cắp gương kinh thế hả bác? Em tưởng nạn đấy chỉ nhiều ở HN thôi

Nếu bác cẩn thận để khỏi lo nghĩ gì thì nên làm cáp ở bên trong chỉ tội lúc nhìn ng ta lắp thấy xót xe lắm, nhưng mà lúc bị bọn ăn cắp nó bẻ cả củ gương còn thấy xót & ức hơn nhiều, nên bác cứ mạnh dạn đi!

Hạng B2
29/1/08
498
256
63
RacingLady nói:
Ở SG mà cũng mất cắp gương kinh thế hả bác? Em tưởng nạn đấy chỉ nhiều ở HN thôi
Chưa chắc HN hay SG dân đi otô bị vặt gương trước nha bác !!
Để khỏi lo mất gương bác nên gắn sợi cáp ,có gì còn dán băng keo mà chạy xe về !!! chúc bác không bao giờ phải dùng đến băng keo để dán gương nhé !!!