SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
phungminhus nói:
chubebancam nói:
Câu hỏi của em là : Dòng Mer sao hay bị hư dàn lạnh vậy (hư thật hay là "chính sách" của Haxaco?), S550 nhà em bị hư 2 lần rồi, mỗi lần tốn 70tr...

em cũng đang lái mẹc S, nghe thấy bác nói mà run run.Đi cũng chưa hỏng gì cả nhưng nếu hỏng chắc đắp chiếu luôn à,hay tại mình mua S chưa đủ tầm về kinh tế bác nhỉ ?Tại cũng hơi với cao mà lị....

Bác này thật là... nếu bác không tin Haxaco(hay bất cứ Cty hoặc công việc nào đó...) có rất nhiều cách để kiểm tra mà,bác đóng ngoặc kép vậy tội người ta
Xe bác bảng số mấy, em check giúp bác rõ đầu cua tai nheo để bác khỏi lăn lăn

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Nhưng mà em thấy mấy câu hỏi nãy giờ, các đồng chí Nhân viên của bác Tiến sĩ trả lời cũng được mà(là ý kiến riêng em thôi) các bác cứ đánh cái thư gửi MBV là người ta trả lời thôi

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
em chỉ muốn hỏi là làm sao để khắc phục mấy tiếng lọc cọc ở cửa vậy??? giờ còn xuất hiện thêm tiếng lách tách ở phía góc kính chắn gió bên phải, ở cái khoảng liền với gương chiếu hậu bên phải í, ko biết có phải do chi tiết nào rơi ra bên trong ko??? o_O

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
kanz_min nói:
em chỉ muốn hỏi là làm sao để khắc phục mấy tiếng lọc cọc ở cửa vậy??? giờ còn xuất hiện thêm tiếng lách tách ở phía góc kính chắn gió bên phải, ở cái khoảng liền với gương chiếu hậu bên phải í, ko biết có phải do chi tiết nào rơi ra bên trong ko??? o_O

cái này chắc bác chạy luôn vào gara của Mer họ kiểm tra cho nhanh chứ bác GD sao trả lời được = nhân viên kỹ thuật.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
đây là những câu hỏi đặt cho giám đốc chứ không phải nhân viên kỹ thuật, các bác hãy đặt mấy câu ... đau đầu 1 tí

Hạng D
3/9/08
4.594
46.994
113
qha_vn nói:
đây là những câu hỏi đặt cho giám đốc chứ không phải nhân viên kỹ thuật, các bác hãy đặt mấy câu ... đau đầu 1 tí
Nếu vậy thì cho em hỏi:D:
*Bao giờ MBV Mercedes tại vn được sản xuất xe với tỷ lệ nội địa hoá 100%
*Và bao giờ xe mercedes tại vn sẽ có giá cơ bản là bằng tại nước quý ngài?

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53
Để em trả nhời cho bác hoadat:
- Bao giờ MBV sản xuất xe với tỷ lệ nội địa hóa 100% ư? Dễ ẹt: khi Mercedes tại VN có giá bằng giá Mer tại Germany :D

Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Em hoi câu này :
1/Ông đánh giá thế nào về nền công nghiệp ôtô VN, theo ông thì VN cần bao lâu để có được nền CN ôtô ( Nội đia hóa khỏang 70%)?
2/Nếu ông là nhà quản lý của nhà nước(về ôtô) Việt Nam thì ông sẽ có các chiếc lược or chính sách gì để trong thời gian sớm nhất người dân VN có thể tiếp cận với giá ôtô như các nước trong khu vực ( tạm bỏ qua việc kẹt xe)
3/Ông có đồng ý với CPVN về viêc ôtô là mặt hàng xa xỉ và phải chịu thuế TTDB ko?

Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn
kanz_min nói:

Bác đã xem lại trần xe chưa? nếu chưa bác thử vỗ lên trần xe xem có kêu ko?
Xe em cũng bị lọc cọc, nghe thì như ở cửa sau bên phụ nhưng phát hiện của em là nó ở trên trần chứ ko phải cửa.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
Herolee nói:
kanz_min nói:

Bác đã xem lại trần xe chưa? nếu chưa bác thử vỗ lên trần xe xem có kêu ko?
Xe em cũng bị lọc cọc, nghe thì như ở cửa sau bên phụ nhưng phát hiện của em là nó ở trên trần chứ ko phải cửa.

vâng em sẽ mang xe qua xưởng bảo hành vì hình như xe em bị lỗi giảm xóc trước bên phụ, đi bị lục cục, và xe hơi bị liệng sang phải. thank bác đã chỉ giáo hehe ^^