Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/8/14
1
3
3
43
Mình có nhu cầu ở quân 2. Ngó nghiêng giữa nhu cầu và túi tiền bữa giờ thì thấy còn có Cantavil An phú là rất gần trường học dự kiến cho em bé nên cũng hơi lăn tăn. Theo mình biết thì chung cư này giao nhà cũng lâu rồi (từ 2007), cũng có mấy vụ tự tử nhảy lầu ở đây. Mọi người bình thêm về nơi này hộ mình về chất lượng công trình, chi phí và tiện ích, giá cả,....để nếu có loại nó ra mình cũng đỡ tiếc. Cảm ơn mọi người nhiều.

• Like
Reactions: yamaham
Hạng B1
23/4/08
53
49
18
Mình có nhu cầu ở quân 2. Ngó nghiêng giữa nhu cầu và túi tiền bữa giờ thì thấy còn có Cantavil An phú là rất gần trường học dự kiến cho em bé nên cũng hơi lăn tăn. Theo mình biết thì chung cư này giao nhà cũng lâu rồi (từ 2007), cũng có mấy vụ tự tử nhảy lầu ở đây. Mọi người bình thêm về nơi này hộ mình về chất lượng công trình, chi phí và tiện ích, giá cả,....để nếu có loại nó ra mình cũng đỡ tiếc. Cảm ơn mọi người nhiều.
Có mấy vụ tự tử thì nên tránh xa cho nó lành bác ạ.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Chung cư này nhiều ma lắm. Đêm đi dạo cứ nghe tiếng bịch bịch như ai đang nhảy lầu.

Tập Lái
4/4/12
44
34
18
Chất lượng XD tốt, đã ra sổ đỏ hết rồi, các căn hộ có diện tích vừa xinh cho gia đình trẻ và bố trí khá hợp lý, giá rổ cũng hợp lý. Nhược điểm thì em thấy nó thiếu khu sân chơi, xe oto để hết lối đi nên về nhà là ngồi im cho lành, lọ mọ đi loanh quanh tập thể dục thì ko có chỗ

8/12/12
611
423
63
HCM
Pác ơi về tai nạn xây dựng gây chết người thì khu chung cư nào cũng có, nghe nói nhiều nhất là ở The Vista, tháng nào cũng có hết. Ở Cantavil dính vụ này:
http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/11657/hai-vo-chong-tu-tu-tai-chung-cu-cao-cap.html
Nên nhìn chung về ma nếu thiệt thì chắc chỗ nào cũng có :( . Mình nghe các bạn review cũng ớn quá :(
Con số 7 là 1 ác mộng... cho tới bây giờ (máy bay tai nạn cũng liên quan tới số 7)... Haizzz
@Ti Na: Về Cantavil An Phú e ko rành lắm bác ah!

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.940
113
Sài Gòn
Status
Không mở trả lời sau này.