Tập Lái
9/5/18
5
1
1
28
Em đã trót dại đăng kí học ở trung tâm dạy lái xe thành công 3/2 nhưng sau khi học thấy không được như giới thiệu em lo quá. Hiện tại mới học thực hành được 1 buổi, mọi người có ai học ở đây rồi không giúp em với. Cảm ơn mọi người ạ .

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Trungvt404
24/8/17
74
92
18
28
Mai em thi sát hạch nè, Thành công thì lý thuyết này nọ oke đúng như cam kết, nhưng tới lúc học thực hành thì lại là xe tập lái của Đồng Tiến, thực hành sân thô thì tốn tầm 300k/4h chạy xong thì khi tập xe cảm ứng trả thêm 500k/3 vòng nha bác.

Tập Lái
10/5/18
1
0
1
40
Bên này delay lịch thi nhiều lần. Phải làm căng lên chút

Tập Lái
9/5/18
5
1
1
28
Bên này delay lịch thi nhiều lần. Phải làm căng lên chút
dạ cảm ơn ạ. vừa rồi em có lên hỏi thì bảo là tháng 6 thi hong biết có bị delay không, mà báo là thi ở củ chi trong khi lúc trc khi đăng kí bảo thi ở nhà bè, không biết a/c @namespace có bị như vậy không ak?

Tập Lái
9/5/18
5
1
1
28
Mai em thi sát hạch nè, Thành công thì lý thuyết này nọ oke đúng như cam kết, nhưng tới lúc học thực hành thì lại là xe tập lái của Đồng Tiến, thực hành sân thô thì tốn tầm 300k/4h chạy xong thì khi tập xe cảm ứng trả thêm 500k/3 vòng nha bác.
không biết a/c có học thực hành thêm giờ không ạ? và giá là bao nhiêu ạ? em cảm ơn

Tập Lái
12/9/17
9
0
1
28
Nói chung là kinh nghiệm cho những bạn chuẩn bị học lái xe là tốt nhất nên chọn trung tâm nào có sẵn sân thi sát hạch luôn. Mình học ở đâu thì thi ở đó luôn. Còn những trung tâm họ không có sân thi sát hạch thì phải mượn sân người ta. Mà của mượn thì biết rồi đó. Khi nào người nhà thi xong thì mới tới người ngoài. Nên mấy trung tâm k có sân sát hạch họ mới thường xuyên delay ngày thi của học viên.

Tập Lái
30/5/18
7
0
1
55
Em đã trót dại đăng kí học ở trung tâm thành công 3/2 nhưng sau khi học thấy không được như giới thiệu em lo quá. Hiện tại mới học thực hành được 1 buổi, mọi người có ai học ở đây rồi không giúp em với. Cảm ơn mọi người ạ .
Chào bạn ! mình cũng trót dại đăng ký đầu tháng 3/2018 tới giờ chỉ học thực hành 1 buổi,lúc đóng tiền nó nói khoảng giữa tháng 6 thi, mình gọi hỏi, nó nói xem hồ sơ rồi báo lại , nó ko có báo lại mình gọi nữa nó ko nghe máy.mình đang sắp xếp việc nhà xg chạy lên VP hỏi , mình có cảm giác như bị lừa.Có bạn nào biết thông tin trung tâm dạy lái xe thành công 582 duong 3/2 p14 q10 xin cho ý kiến. cám ơn các bạn nhiều ạ

Tập Lái
6/4/18
6
3
3
30
E học bên thành công q4 nó hẹn thi mấy lần rồi mà chưa đc thi, lúc đk nó nói tháng 1 tới giờ chưa được thi, bữa phải lên bắt nó viết cam kết mà tới tháng 7 mới có lịch thi.

Tập Lái
13/11/15
22
3
5
51
ông anh mình trước học ở đây đã thi lâu rồi mà còn mãi mới lấy được bằng cứ hẹn lên hẹn xuống mà mãi mới lấy được ấy

Tập Lái
30/5/18
7
0
1
55
Mình đã từng học ở thành công 3/2 , p14, q10. tới giờ vẩn còn hận nó, ngày lấy bằng còn bị nó bóp cổ 200k, khuyên các bạn ko nên học , cuối cùng tiền cũng ngang hoặc hơn hoáng gia,