Tập Lái
4/11/23
1
0
1
32
Chả là em chuẩn bị từ Sài gòn về thăm quê vợ ở Quảng Ngãi. Do đi lần đầu nên chưa biết cung đường từ Nha trang ra Quảng Ngãi có gian nan gì không. Tuyến SG-Nha Trang em đi 2-3 lần rồi nên không lo. Nhờ các bác đã đi rồi chia sẻ ít kinh nghiệm giúp em.
Cám ơn các bác nhiều

Hạng C
1/8/14
755
608
123
45
Chả là em chuẩn bị từ Sài gòn về thăm quê vợ ở Quảng Ngãi. Do đi lần đầu nên chưa biết cung đường từ Nha trang ra Quảng Ngãi có gian nan gì không. Tuyến SG-Nha Trang em đi 2-3 lần rồi nên không lo. Nhờ các bác đã đi rồi chia sẻ ít kinh nghiệm giúp em.
Cám ơn các bác nhiều
Công lực đã đi đến Nha Trang thì lo gì không về được đến Cầu Trà Khúc hả bác ? Cách đây 10 năm vừa nhận bằng xong làm 1 chuyến Tây Ninh, 1 Vũng Tàu, 1 Phan Thiết là đóng Quảng Ngãi luôn. Không ăn bill nào. Đúng tốc, đúng lane chưa thấy bảng thì bò 50/60 thấy rồi thì đúng tốc mà phi. Hơi mệt thì nghỉ thôi !

Tập Lái
27/12/23
1
0
1
36
Em dự kiến năm nay cũng chạy xe về tuyến từ Bình Dương - Quảng Ngãi, đây cũng là lần đầu tiên chạy xe về nên cũng đang phân vân là ở lại Nha Trang qua đêm hay là chạy một mạch về tới QN. Em có tật xấu là trưa mà không ngủ trưa tí là không cầm lái nổi. :)