Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh
Cho em hỏi các bác trong OS, có bác nào biết thông tin về dự án The Pegasus Plaza - Biên Hòa, Đồng Nai không?

Bà chị em định mua một căn hộ trong dự án đó nhưng không nắm rõ thông tin dự án và chủ đầu tư (CTCP Đầu tư-Kiến trúc-Xây dựng Toàn Thịnh Phát) này lắm.

Tìm hiểu một số thông tin trên mạng thì thấy cty cũng khá là bền thế vốn đăng ký kinh doanh lên tới 300ng tỷ (trích sở KHĐT HCM) -> thấy khủng quá
nhưng không làm ăn thực thế nào?

Vì vậy các bác nào biết thông tin "bên lề" về dự án này thì cho em xin.

Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
12/7/12
228
3
28
Q7
toàn thịnh phát thì bác yên tâm đi, chuyên thi công cho mấy ngân hàng :D
trụ sở Sacombank ở Nguyễn Thái Học Q1 là của TTP xây đó.
Đặc biệt Toàn Thịnh Phát còn xây 1 loạt dự án ở đường Võ Thị Sáu TP Biên Hòa( lúc trước em thực tập thi công ở đường Võ Thị Sáu nên em có biết TTP )

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
TTP của anh Kiệt thì có thể yên tâm,đất BH là địa bàn đầu tư bền vũng của TTP, dỺng tiến độ nhất ở BH hiện nay ! còn được lòng mấy anh ở trển nữa !

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh
binharch nói:
TTP của anh Kiệt thì có thể yên tâm,đất BH là địa bàn đầu tư bền vũng của TTP, dỺng tiến độ nhất ở BH hiện nay ! còn được lòng mấy anh ở trển nữa !

Cảm ơn bác binharch, cùng bác thaihoangphuong.

Em tham khảo cũng thấy dự án xây dựng theo tiến độ khá tốt. Nhưng vì dạo gần đây chung cư từ thu nhập thấp tới cao cấp bị tai tiếng, kiện tụng, tranh chấp nhiều quá làm em cũng thấy ngán.

Khuyên bà chị mua đất xây nhà ở cho khỏe, ngặt ông chồng lại là người nước ngoài nên lại thích ở chung cư mới khổ.

Tiện cho em hỏi đất khu vực Biên Hòa, giá giờ khoảng bao nhiêu đ/m2 vậy các bác? (khu nào mà xôm tụ một chút, gần trung tâm, đường xe oto vào được ý... :D).

Status
Không mở trả lời sau này.