Tập Lái
3/3/11
4
0
0
Tình hình là mình rất thích oto.phải nói là đam mê. h ước mơ của mình là có thể mở đc 1 salon oto của riêng mình vây nên ai có kinh nghiêm xin tư vấn giúp mình với.
1. mình mún hỏi là trước tiên để mở 1 salon xe cũ chẳng hạn. vậy thì nguồn xe nhập ở đâu...  và lãi là bao nhiu %. và nhưng kiến thuéc cơ bản để mở. tại mình thấy các salon thuong 1 ngay rat nhieu xe nhung hom sau lai ko thay cai nao la họ mang xe đi đâu.
2. khi sau này mình đủ năng lực mình muốn mở rộng kinh doanh. tức muốn tự mình nhập khẩu xe mới về bán. vậy thì sao để nhập. và giấy tờ thế nào.  con nhiều câu hỏi lắm nhưng mình ko biết hỏi sao cho đủ. vậy nên mọi người kufng thảo luận nhưng kinh nghiem về 1 salon ôt o đây nhe. thank mọi ng

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
em ko rành nhiều...nhưng em biết là : 1/ tiền nhiều.....2/ quen thân các xxx.....

còn nữa thì bác đợi các cao thủ bàn đề tiếp.....

Hạng B2
29/7/10
192
0
16
38
Mời mấy cao thủ trên OS này nè, làm ban cố vấn. Hàng tháng trả tiền lương đàng hoàng chút thì khỏi phải lo gì nữa ...

Tập Lái
3/3/11
4
0
0
eo thế thì còn nc gì nữa. mà mình mới 20 tuổi thôi. nhưng thích otto qua thành ra đam mê. mà h tập trung hoc hỏi cũng là hợp lý....hi. mọi người ai co kn chia sẻ cho minh 1 chut chut thoi cung dc

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Bác mới 20t, vậy thì xin đến một salon bán xe hơi đi làm thuê dăm năm rồi tính tiếp bác ợh. Chứ với chùng này tuổi và chừng này câu hỏi mà mang tiền ra kinh doanh khó giữ được vốn lắm.

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
Với 20t như bác thì điều cần nhất bi giờ là học, tuổi của bác chắc cũng chưa ra trường nếu như học ĐH, tiền bi giờ với bác chưa quan trọng bằng học đâu. Vậy mới chắc được.

Tập Lái
3/3/11
4
0
0
hĩ.thi mình h mới ở mức đang mún học hỏi mà... mình thì muốn tập trung kinh doanh sơm.sang năm lấy vợ lun cho ấm áp gia đình thế la xong.típ theo sau do mở 1 salon nho nho vì đam mê của mình...chứ ở nhà chơi không cũng chán. thà tập trung kiếm tiền tiêu cho sướng.nhất là lại kết hợp với đam mê. nên mình máu lắm...