Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Tội nghiệp anh Lọc

Bán độc quyền WATTS mà khách toàn đi hỏi cái dì ở đâu đâu

:3dcuoigif:
Thì phải biết địch, biết ta trăm trận trăm thắng.
Bán watts, nhưng biết đối thủ mình tốt hơn hoặc xấu hơn thì cũng tìm cách hướng dẫn, giúp người, giúp đời, để phúc cho con cháu. Chứ bán watts mà cứ khen nó, trong khi biết cái khác tốt hơn, rẻ hơn mà dấu thì ko tốt.
mấy anh cho hỏi là có loại máy gì mà lọc ra ion kiềm hóa gì đó là sao ạ? nghe nói cả hơn 100 củ/cái lận
Máy tạo ion kiềm á anh.
Anh lái xe mở radio fm 99,9 nghe nó quảng cáo mê chết đi được.

• Like
Reactions: tuando and PITSTOP
Hạng B1
6/8/07
73
626
103
Thì phải biết địch, biết ta trăm trận trăm thắng.
Bán watts, nhưng biết đối thủ mình tốt hơn hoặc xấu hơn thì cũng tìm cách hướng dẫn, giúp người, giúp đời, để phúc cho con cháu. Chứ bán watts mà cứ khen nó, trong khi biết cái khác tốt hơn, rẻ hơn mà dấu thì ko tốt.

Máy tạo ion kiềm á anh.
Anh lái xe mở radio fm 99,9 nghe nó quảng cáo mê chết đi được.
Thấy có bàn ion kiềm nên phải nhảy vào quảng cáo cái. Mình có phân phối cả dòng thiết bị lọc ion kiềm của Mitsubishi Cleansui và Trimion. Cleansui thì mạnh về lọc hơn và giá cũng phải chăng hơn.

Attachments

Hạng F
4/1/08
8.297
111.560
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Thấy có bàn ion kiềm nên phải nhảy vào quảng cáo cái. Mình có phân phối cả dòng thiết bị lọc ion kiềm của Mitsubishi Cleansui và Trimion. Cleansui thì mạnh về lọc hơn và giá cũng phải chăng hơn.
Em xin lỗi không biết anh bán món hàng đó nên trang trước em đã nói thẳng là đó không phải là thiết bị lọc/ máy lọc.

Có gì mong anh chỉ dẫn thêm.

Lọc là bớt đi chứ không tạo thêm gì.

• Like
Reactions: tuando and oriole85
Hạng B1
12/9/16
59
1.940
83
Loại máy ion điện giải là loại máy điện phân nước ( ra nước axit đến kiềm, kèm cả hidro). Và dùng nó cần thông qua các lõi lọc nữa. Nên anh thietbiloc bảo nó ko phải là máy lọc.

Hạng B1
6/8/07
73
626
103
Em xin lỗi không biết anh bán món hàng đó nên trang trước em đã nói thẳng là đó không phải là thiết bị lọc/ máy lọc.

Có gì mong anh chỉ dẫn thêm.
Bác lịch sự quá. Mình không dám chỉ dẫn gì, chỉ biết là các thiết bị điện giải ở các nước Nhật Hàn do nguồn nước sạch nên không cần lọc. Về đến VN thì bắt buộc phải có lọc, vì nước có sạch thì điện giải mới hiệu quả. Nên các máy điện giải bán ở đây phải kèm lọc.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bác lịch sự quá. Mình không dám chỉ dẫn gì, chỉ biết là các thiết bị điện giải ở các nước Nhật Hàn do nguồn nước sạch nên không cần lọc. Về đến VN thì bắt buộc phải có lọc, vì nước có sạch thì điện giải mới hiệu quả. Nên các máy điện giải bán ở đây phải kèm lọc.
Thấy bên thegioidiengiai bán máy điện giải tặng kèm máy lọc RO. Toàn mấy chục chẹo trở lên đến trên trăm.

Hạng B2
20/8/18
408
43.129
93
search thử thấy cái máy giá hơn 4x củ,thôi đi da lun

• Love
Reactions: oriole85
Tập Lái
18/3/19
43
272
56
38
Lọc là bớt đi chứ không tạo thêm gì.

Ấy là em nghĩ vậy.
Anh ơi anh có ơ trong SG ko,em muốn mua lọc ở chung cư.Anh tư vấn dùng loại nào tốt nhé .Em cám ơn,em đọc mà chưa biết cái nào ổn nhất